ยางแท่นเครื่องสมควรเปลี่ยนได้ยังครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เพ้ง แอร์เซอร์วิส, 10 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ยางแท่นเครื่องสมควรเปลี่ยนได้ยังครับ

1. จัดเลยป๋า

2. เท่าไหร่

3. Mongkol Sanhan

Mongkol Sanhan Guest

0
    0
    0
    ขออนุญาตติดตามด้วยนะ :)

4. มีอาการยังไงบ้างครับบอกให้รู้หน่อย

5. ตก ประมาณตัวละ 450 ครับ แล้วแต่ร้าน แต่ที่ผมให้คือราคาขั้นต่ำ

6. เวลาออกตัวรอบเบาๆมันสั่นทั้งคันครับ ลองไปขับของเพื่อนมันไม่เป็น ก็เลยสันนิฐานว่าน่าจะเป็นยางแท่นเครื่อง ขอความรู้หน่อยครับอาจารย์

7. ผมเปลี่ยนโดนไป3000พันได้มั้งครัลเพราะมันจะมีอยู่หนึ่งตัวที่แพงครับที่มันมีขาติดมาด้วยอ่ะครับ

8. มันมีทั้งหมดกี่ตัวครับ

9. ถ้าจำไม่ผิดมีตังเล็ก3ตัวและมันจะมีที่มีขาตัวมันจะใหญ่หน่อยครับตัวนี้ พันห้าได้มั้งครับ

10. มีเก่ายุ่นมั้ยครับ ครบชุด

11. รถผมออโต้ เวลาเปลี่ยนเกียร์กระชากทั้งคัน ช่างทำท่อก็บอกให้เปลี่ยนได้แล้ว เพราะมุดเข้าไปเจอ แต่ก็ยังไม่ไ้เปลี่ยนเหมือนกัน

12. ต้องจัดสักหน่อย

ของผมก็เป็นเหมือนกันคับเฮียเพ้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้