Ga16dne. ไม่เคยดมlpg เครื่องเย็นสตาร์ทยาก ต้องเร่งช่วย ควันเพียบ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Piyapong Piman, 10 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Piyapong Piman

Piyapong Piman Guest

0
    0
    0
    Ga16dne. ไม่เคยดมlpg เครื่องเย็นสตาร์ทยาก ต้องเร่งช่วย ควันเพียบ แต่ถ้าติดแล้วดับติดใหม่ติดง่ายไม่มีควัน. สูบ2หัวเทียนดำปี๋ ต้องเปิดดูวาล์วใช่ไหมครับ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่ได้

2. ใหม่ๆ สตารทยากอาจเป็นเพราะน้ำมันเครื่องมากองที่หัวลูก ควัน(ขาว)ที่ออกมา ก็เกิดจากการเผาไหม้ของน้ำมันเครื่อง ลองดูซีลก้านวาวลน่าจะไปละครับ ค่าใช้จ่ายผมไม่ทราบเลย(ผมก็กำลังจะรื้อมำเหมือนกันนน แหะๆ)

3. ใช้ครับผมเห็นด้วยครับ เช็ค ให้คบทุกสูบจะได้จบทีเดียวครับ

4. Piyapong Piman

0
    0
    0
    ไปอู่มาแระ ช่างแจ้งข้อหา. หัวฉีดรั่ว ติ๊ก2J เรกกูเรเตอร์sard หรือe85 เป็นผู้ร้ายไม่รุ หาหัวฉีดที่ไหนล่ะทีนี้

5. แสดงว่าเติมe85ไม่ได้สิ

6. Piyapong Piman

0
    0
    0
    ตอนเติมe85ผมเล่นแรงๆเพราะน้ำมันถูก ติ๊กไปก่อนเลยเปลี่ยนของ2j สงสัยเรื่องแรงดันน้ำมันเลยเพิ่มเรกกูเรเตอร์ น้องๆเค้าe85หัวฉีดjz แต่ของเรามันใส่ไม่ได้

7. Piyapong Piman

0
    0
    0
    เรียบร้อยครับ หัวฉีดรั่ว บิดกุญแจonมันไหลมมารอเลย

8. แสดงว่า กินของดีไม่ได ้

9. ใส่กล่องเลยครับไม่ต้องเปลี่ยนหัวฉีดเหลือๆเลย

10. Piyapong Piman

0
    0
    0
    พอเปลี่ยนแล้ว รู้สึกว่าไม่ปรี้ดเหมือนเดิม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้