ขอบพระคุณที่รับเข้าร่วมกลุ่ม สวัสดีทุกท่านครับ ผมจากมหาสารคามครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chanyout Rungrangsimakul, 13 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบพระคุณที่รับเข้าร่วมกลุ่ม สวัสดีทุกท่านครับ ผมจากมหาสารคามครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับผม

2. ยินดีคับ อยู่อำเภอไรคับ ?

3. อยู่ในเมืองครับ

4. ขออนุญาตถามท่านทั้งหลาย หลานให้รถคันนี้มา มันไม่วิ่ง แอร์ไม่เย็น เสียงก็ดัง ติดถังแก๊สอยู่ด้านหลัง ถ้าจะวางเครื่องใหม่ ต้องใช้งบประมาณเท่าไหร่ครับ

5. อายุ 21 ปีครับ

6. อายุรถนะครับ ผมเฒ่ากว่านั้นครับ แหะ แหะ

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    วางใหม่ ga15 ก็ประมาณ 35000+- คับ

8. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    แล้วแต่พื่นฐานรถคับ

ยินดีครับ ชัยภูมิครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้