สมาชิกใหม่ มาหาความรู้ครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย NightFriday, 23 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NightFriday

NightFriday New Member Member

20
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมกำลังมองหา NV มาติด LPG สักคัน ที่มองไว้ก็เป็นเครื่องหัวฉีด แต่มีคำถามดังนี้ครับ
    1.ทราบมาว่า ติดแก๊ส มี 2 แบบ ระบบดูด กับ ฉีด แบบไหนดีกว่ากันครับ สำหรับเครื่องหัวฉีด ราคาต่างกันเท่าไร
    2. มีสมาชิกท่านใด อยู่จังหวัดจันทบุรีไหมครับ คืออยากจะรู้ว่า มีร้านไหนติดแก๊ส ดีๆไหม
    3.ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ผมชื่อ บอยครับ
    4. มีใครจะขาย nv บ้างไหมคับ

2. NVไขมันเฮฮา

NVไขมันเฮฮา New Member Member

119
    7
    0
    สวัสดีคับคุณบอย เรื่องการติดแก๊สรอผู้สันทัดมาตอบนะคับ แต่เท่าที่รู้ ระบบดูดค่าใช้จ่ายจะประมาน หมื่นต้นๆ ส่วนระบบหัวฉีดแก๊สจะประมาณ สองหมื่นปลายถึงสามหมื่นต้นๆ ถ้ามีทุนแนะนำระบบฉีดตรงคับ

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    เดี๋ยวรอสาวก gas มาไขครับ...:D

4. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ตามนั้นเลยครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้