60000 หน้าสนใจเปล่าครับ แท็กซี่ปลดระวาง เครื่องเดิม ภายในไม่โทรม ช่วงล่างลองขับถือว่า ok

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย วรเมธ ดำเสน, 15 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    60000 หน้าสนใจเปล่าครับ แท็กซี่ปลดระวาง เครื่องเดิม ภายในไม่โทรม ช่วงล่างลองขับถือว่า ok

1. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เครื่องเดิม หรือเครื่องตระกูล A สำคัญที่ตัวถัง เดิมมั้ย โป๊วหนามั้ย มีชนหนักมั้ย ถ้าไม่หนักถือว่า ใช้ได้คับ คิดเล่นๆรถวิ่งวันละ 24 ชั่วโมง มา 13 ปี คับ

2. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ดูจากบอดี้ในรูปเปนตัว limo กระจกมือหมุน ไม่มีออฟชั่นเลยนะคับ :)

3. ไช่ครับ Limo กระจกคู่หน้าแปลงเป็นไฟฟ้าแล้ว

4. อิอิ ...น่าจะลงหน้าซื้อ-ขาย นะครับ

5. Dew Romkloa

0
    0
    0
    เค้าไม่ได้มาขาย

6. 555 ครับพี่ดิว เห็นลง ราคา นึกว่าขาย

7. ไม่ได้ขายครับ แต่อยากจะชื้อไว้ เลยอยากฟังความคิดเห็นนะครับ

8. Dew Romkloa

0
    0
    0
    เเท็กซี่เก่าให้ดูตัวถังเป็นหลักคับ :)

9. ตามพี่ดิว เลยครับ ดู บอดี้ เครื่อง ช่วงล่าง Taxi อาจวิ่งเยอะกว่ารถปกติ ครับ

10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    บอดี้ และกลิ่น ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้