ใครถึงบ้านแล้วรายงานตัวด้วย(Meeting 08032008)

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย wutnv, 9 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    สร้างกระแสซะงั้น อิอิ :D

พี่ - น้อง ทุกท่าน สบายกีนะครับ
    ขอบคุณพี่ชายมาก ๆ (พี่อ๊อด)มาก ๆ ที่ได้มีอะไรๆ ที่ ... มาก ๆ :D
    น้องเป้ เดินทางไกล กลับไว๊ไว อิอิ:D

แและพี่น้องทุกท่านเยอะมากกกก:D:D:D:D

I Love NV ==> Club โครต ๆ :D

****ขณะพิมพ์ ยังอยู่ที่นี่อยู่เลย อิอิ:D

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    รอดูรูปครับผม

3. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    รายงานตัวครับ...:D

ขอบคุณพี่-น้องทุกคนเลย อิๆ

ที่แห่งนี้อบอุ่นเสมอครับ สนุกสนาน เฮฮา กันแบบพี่ๆน้องๆ ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่านนะครับ

เมื่อคืนนี้ขากลับกะน้องpop ขอเดาว่ารถน้องpop ไมล์วัดความเร็วยังไม่ได้ต่อแน่ๆ น้องเขียวหวดเกือบเต็มเหนี่ยวไปตลอดมอเตอร์เวย์เลยอ่ะ...เสียดายน้องม่วง น้องน้ำเงินไม่มาด้วย:D

รูปเดี๋ยวกลับเข้าที่ทำงาน แล้วมีเวลาจะลงให้ครับ คราวนี้รถเยอะทีเดียว:rolleyes:

เจอกันใหม่ meeting หน้าครับผม...:D

4. nv_gold

nv_gold New Member Member

86
    4
    0
    สนุก อบอ่น ฮ๊าฮา เหมือนทุก ๆ ครั้งที่ผ่านมา ครับ รอบนี้สมาชิกใหม่เยอะขึ้นอีกล่ะ

5. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ถึงแล้วครับ สนุกมั่กๆ :D

6. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    ส่งภาพตัวอย่างไปก่อนครับ วันนี้งานเข้าทั้งวัน...:p

7. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    ถึงแว้วววว ตั้งแต่เมื่อคืนแระ

8. NooM Cobra

NooM Cobra New Member Member

771
    32
    0
    บุคคนต้องสงสัย มุดไปดูอะไรว้า

9. opp!

opp! New Member Member

14
    0
    0
    ถึงแล้ว บ้านไกลรีบกลับมาเก็บรถขอโทษไม่ได้ร่ำลาคราบ

10. Leodraspa

Leodraspa New Member Member

199
    8
    0
    เฮ้อ อดไปร่วมแจมด้วยเลย รถยังทำสีอยู่ในอู่อยู่เลยคร้าบ

สนุกสนานกันเห็นๆ อิจฉาๆ

11. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    เง้อถึงตั้งแต่เมื่อคืนละคับตี 2 กว่า ขับไปออกบางนาซะงั้น กลับไม่ถูกวิ่งตามป้ายอย่างเดียวเลยอั้ม

12. buem

2,764
    75
    0
    คราวหน้าไม่พลาดแน่นอนครับผม

13. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0

ต่อแล้วพี่ก็บอกผมว่าวิ่งได้ 165ไง ผมก็เอาสัก160 อิอิ:D

14. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ฮิฮิ ของเค๊าดีจริงๆ ไปไหนกันมาอะครับ ไม่เห็นชวนกั บ้างเยย:D

15. rookies69

rookies69 New Member Member

25
    0
    0
    ถึงแล้วคับ ถึงประมาณ 6 โมง เย็นเลย
    อิอิ อบอุ่นมากมาย โอกาสหน้าไปกานใหม่เน้อ

16. buem

2,764
    75
    0
    รอรูปเพิ่มครับผม

17. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    """""

:D:D:D:D
    ชอบรูปนี้ อิอิอิ ขออนุญาติพี่ชายนะค๊าบ

18. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    มันจิงๆๆ เสียอย่างเดี้ยวช่วงนี้หนี้สินเยอะต้องปั๊มเงินไม่งั้นถึงไหนถึงกัน อิอิ

19. คากิซัง

คากิซัง New Member Member

159
    19
    0
    น่าเสียดายครับที่ไม่ใด้ไปพอดีลูกชายไม่จะบายครับเลยอดไปเปิดตัวสมาชิกใหม่เลยนะเรา
    นึกเสียดาย ต้องเห็นใจผมครับคนลูกยังเล็ก

20. Van X

Van X Well-Known Member Moderator

1,247
    44
    48
    อดอ่ะงานนี้.........................

21. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    บอกจะมาไม่ยอมมาพี่ X

22. buem

2,764
    75
    0
    อิอิตา x ติดภาระกิจ

23. tudtu1

tudtu1 New Member Member

15
    1
    0
    น่าสนุกมากเลยคับ ดูอบอุ่นมากๆ เสียดายมะได้ไป
    ไว้คราวหน้าต้องไปให้ได้คับ:D:D:D

24. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    สนุกสนานมากมายคับ

พี่เคร้องเพลงได้ฮามากๆ ฟังไปน้ำตาไหลไป ฮาตลอด หุหุหุ

กระผมถึงบ้านวันอาทิตย์ตอน 13.00 น. โดยประมาณคับ

เสียดาย ไม่ได้เอากล้องไปด้วย เลยไม่มีรูปมาอวดเลย

25. nv_note

nv_note New Member Member

138
    7
    0
    หนุก หนาน เหมือนทุกทีที่ไป ขออภัยด้วยที่รีบกลับไปหน่อย ต้องไปธุระตอนตี 3 เดี๋ยวขับรถไม่ไหว

ขอบคุณพี่ทุกคน นะครับ

26. pungpon

pungpon New Member Member

180
    13
    0
    งานเข้า อดไปเจอกันเดือนหน้าครับ

27. wutnv

wutnv Active Member Member

455
    34
    28
    กัวรูปยกธงขาวจัง:cry:

28. yanisa visedla

yanisa visedla New Member Member

21
    0
    0
    ได้ดูรูปแล้ว น่าสนุกจัง และดูอบอุ่นจริง ๆ ด้วย คราวหน้าถ้าว่าง ก็อยากไปด้วยจัง... แต่อยากขอดูรูปอีกจังค่ะ และtrip ต่อไปมีเมื่อไหร่ค่ะ

29. pinnup

pinnup New Member Lady Member

73
    11
    0
    แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มีนาคม 2008
  30. เสลดหมา176

เสลดหมา176 New Member Member

335
    10
    0
    หนุกหนานกันเช่นเคย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้