หาประตู ตัวแวนทั้ง 4 บานอยู่น่ะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย MR.TUI, 24 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MR.TUI

MR.TUI New Member Member

51
    10
    0
    ตามหาคู่ .....

เป็นประตูไฟฟ้าทั้งหมดน่ะครับ หาของไม่ได้เลย ปรึกษาคุฯ nv อยากแรง แล้วก้อยังไม่มีของ ทั้งที่โหงวชัย(นวลจันทร์ เปิดตู้สองครั้งแล้วก็ไม่มี)

ใครมีแหล่งอื่นโพสบอกทีครับ จะเอามาใส่ พร้อมรอบคันได้ทำสีทีเดียวเลยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าเลยครับ

2. MR.TUI

51
    10
    0
    แถมตูด ย้อยๆ ให้ติชมครับ ยังไม่ได้ใส่เลย (อีกกี่วันว่ะเนี่ย)

3. mr_janes

mr_janes New Member Member

352
    31
    0
    ที่โหวงชัยมีคับ
    ต้องปีนขึ้นไปเอาเองคับ
    อยู่ชั้นบนสุดเลย
    วันก่อนขึ้นไป กองเป็นเศษซากความเจริญเลยง่ะ
    สงสัยจะไม่มีใครไปเหลียวแลมานาน

4. MR.TUI

51
    10
    0
    ขอบคุณครับคุณเจน (จำกันได้ป่าว เจอกันที่เมเจอร์ตอนเอากระจัง และตอนสงกรานต์ที่ กม.2 ไง)

ล่าสุดนี้โทรไปยังไม่มีครับ เดี๋ยวไปบุกถึงถิ่นดู

ปล. มีโอกาสอากไปมีตติ้งบ้างจัง แต่ผมออกงานต่างจังหหวัดบ่อยเลยอดรู้จักกับเพื่อนๆเลย อบอุ่นดีจังคลับนี้.

5. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    บางนามีนะ ร้านที่สองทางเข้านะครับ

6. MR.TUI

51
    10
    0
    เดี๋ยวกลับจากอุดรศุกร์นี้จะลองไปหาดูครับ ขอบคุณครับ :D

7. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ร้านซ้ายมือนะผมลืมบอกไป
    สองห้องใหญ่แต่ราคาแพง แต่ผ้าสวยอยู่แนะนำให้หาจัยรยานเล็กๆๆไปปั่นนะจะได้ถึงทุกร้าน

8. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    จะได้หล่อแบบครบๆอิๆ...:D

9. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    โหวงชัยต้องปีนขึ้นไปดูครับ วันนั้นไปรื้อกะเจนเลยคับ
    แต่ถ้าจะเอาแถวนนทบุรีมีครับ แพงนิดนึงหนะ
    ผมเพิ่งได้มาที่โหวงชัยเหมือนกัน ราคาไม่เกิน 7000 ครับ
    แต่ถ้าให้แนะนำครับ ผมว่าซื้อทั้งหมดทั้งชุดดีกว่า ภายใน กะประตุ ไม่เกิน 12000 ครบเลยครับ
    หล่อด้วย ได้เบาะหลังนอกด้วย
    อ้อร้านที่นน ลองโทรไปครับ 02-968-4916
    029650774-5 ร้านรัตนพลอะไหล่ยนต์
    แหมแต่งแบบผมเลยอ่ะ

เซียงกงบางนา มีให้หลึ่มเลยคับ ไปเดินกะเสี่ยป๊อปเค้ามาแล้ว รับประกัน แต่ถ้าจะเอาสวยๆเหมือนของเสี่ยเค้าต้องขยันเดินหาหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้