วนเวียนในนี้มาหลายปี มาทักทายสักทีก็ดีเหมือนกัน

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย jink_00, 4 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jink_00

jink_00 New Member Member

87
    8
    0
    ผมก็ใช้บริการจากกลุ่มนี้มามากพอควรแล้วนะครับ อยากจะมาขอบคุณสำหรับข้อมูลต่างๆครับ ใจจริงอยากสมัครสมาชิกเลย แต่ติดภาระต่างจังหวัดทำให้ไม่สามารถมามิตติ้งได้เลย (เศร้า)

พี่บางคนบอกสติ๊กเกอร์ไม่มีประโยชน์หากคนในไม่รู้จักเรา นั่นทำให้ผมไม่สมัครดีกว่าแต่เอาเป็นสมาชิกในบอร์ดดีกว่า เพราะผมไม่อยากได้สติ๊กเกอร์หรอกครับ อยากเจอเพื่อนๆ ที่อบอุ่นมากกว่า (หรือเปล่า)

หรือใครอยากทักทายก็ ES สีแดง ปี 04 นะครับ ล้ออิมพูสีขาว ป้ายพิจิตร หาไม่ยาก แต่จะออกขับน้อยครับ

ขอบคุณครับ

อ้อ ผมสงสัยว่าทำไมเราไม่ไปเปิดเวปที่เป็นของESต่างหากเลยล่ะ เห็น FD เขาก็มีเวปเป็นของตัวเอง เรายังไม่พร้อมเหรอครับ

2. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    ใจจริงก็คิดกันอยู่นะครับเท่าที่รู้..รอหลาย ๆ อย่างครับ
    ยินดีครับ..

3. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ผมก็แอบดูมานานแล้วครับ เพิ่งมาสมัครในบอร์ดเร็วๆนี้เอง อยู่ต่าง จว. เหมือนกัน
    เล็กครับ ES 03 ครับ สีบรอนท์ๆ

4. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ยินดีต้อนรับครับผมก็ ตจว ครับผม

5. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
    ยินดีต้อนรับจร๊า..

เปงเด็ก ตจว. เหมือนกันจ๊ะ ..... :p

6. jed-civic es

jed-civic es New Member Member

350
    33
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมก็ ตจว. ครับ เด็กโคราช อิอิ

7. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ยิ น ดี ที่ ไ ด้ รู้ จั ก คั บ ผ ม โ อ๊ ต คั บ

8. Wazzup_!!

Wazzup_!! New Member Member

80
    1
    0
    ดี ด้วยครับ มี่ครับ

9. Shoke

Shoke Member Member

245
    20
    18
    ต่างจังหวัดถ้าว่างตรงกัน ก็มามิตติ้งได้นะครับ ผมคิดว่ายังมีอีกหลายๆท่านที่แวะเข้ามาบ่อยๆ แต่ไม่ได้เป็นสมาชิก
    ยังไงแวะเข้ามาคุย มาเปิดตัว ทักทายกันบ่อยๆนะครับ ไม่ดุ ไม่กัดครับ เอ๊ะ..ยังไง

ส่วนเรื่องเว็บไซต์ ตั้งใจจะปรึกษาท่านประธานก่อน +รวบรวมทีมงาน ถ้าท่านประธานไม่ติดขัดอะไรครับ :)

10. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    ป๋องแป๋งคร้าบ ยินดีที่ได้รู้จัก ค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้