สมาชิก Es คัยอยู่ Bu บ้างคร้า .. ?

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย *~Pink LaBeL~*, 23 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0
    คือ ว่า จา ได้ รุ จัก กัน ไว้ น่ะ ค่ะ ...

สถาบัน เดว กาน เน้อ ...

อยาก รุ ว่า มี คัย บ้าง อ่ะ ? ....
    :D

2. duke_es

duke_es New Member Member

162
    22
    0
    รายงานตัว BU ค้าบบบ
    ดุ๊ก duke_es
    แต่ จบ แล้ววเน้อ พอเป็น BU ก่ะเค้าได้ป่าว :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มีนาคม 2008
  3. romantical_ES

romantical_ES New Member Member

398
    21
    0
    แหะ ๆ ๆ ๆ ๆ .....

เกือบแระ ๆ

4. MeAnInG

MeAnInG New Member Member

125
    21
    0
    ไม่ได้จบ BU แต่อยากมีเด็กอยู่ BU กะเค้ามั่ง รับสมัครเด็ก BU ที่น่ารักทุกท่านมาดูแลหัวจายนะ

5. เอ๋รังสิต

เอ๋รังสิต New Member Member

222
    10
    0
    ไวจริงนะเมิง 555+

6. *~Pink LaBeL~*

*~Pink LaBeL~* New Member Member

99
    14
    0

แห่ะๆ ... อยากจา บอกว่า จบแร้ว เหมือน กัล ... เอิ้กๆ

7. *~Pink LaBeL~*

99
    14
    0

นึกว่า คัย .. แพคเกจ คู นี่เอง 5 5 5+

สู้ๆ พยายามเข้า จาได้เปนเดก Bu เหมือนกัล ... ^_^

8. bigduck

bigduck New Member Member

15
    0
    0
    เด็กนิเทศน์ รหัส 36 อะครับ

9. zTyOnPe

zTyOnPe New Member Member

58
    1
    0
    ม ะ ใ ช่ เ ด็ ก B U อ่ ะ

แ ต่ เ ป็ น เ ด็ ก A U ไ ด้ ไ ห ม

ฮิ ฮิ ^_^

10. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    แก่แล้วนี่หว่า... :D

11. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    ไม่อยากได้คนรู้ใจบ้างหรอจ๊ะน้องก้อย...:D

12. Roonaldo@admiration

Roonaldo@admiration New Member Member

9
    0
    0
    ผมก็เป็นเด็ก BU เหมือนกันคับ เพิ่งจบ

13. ahingrace

ahingrace New Member Member

467
    54
    0
    จบเห่...รับมั๊ยครับ อิอิ..จบช่างหนังครับ

14. pom_es04

pom_es04 New Member Member

237
    45
    0
    :D:D:D

15. Tu_Ut

Tu_Ut New Member Member

303
    26
    0
    ยางเปงอยู่คับ อ๋อๆ BUCD สินกำปี3 อิอิ
    ชื่อ Red Label

16. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    BU คือ ที่หนาย เหรอออออออออออ :D:D:D

17. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    โง่จิงๆเลยมึงไม่รู้จัก BU เออแล้วมันคือที่ไหนวะ:D:D

18. Mc_Jeff

Mc_Jeff New Member Member

26
    0
    0
    เด็ก BU เยอะเหมือนกันนะเนี่ย ผม DD (มหาลัยดงโดก)
    555+ อยากไปสมัคร ES เร็วๆจัง

19. *~Pink LaBeL~*

99
    14
    0

ได้ค่ะ ๆ กระชับมิตร ^_^

20. *~Pink LaBeL~*

99
    14
    0
    ช่วงเน้ ... ขอพัก จัย แต่ ม่ะ พัก ตับ นะ ... แห่ะ ๆ :D

ยิน ดี ที่ ได้ รุ จัก ค่ะ ... ก้อย นะ คะ .. รหัส 145 มา นุด อิ้งค์ จร้า ...

มอ กุง เทบ มี ช่าง หนัง ด้วย หรอ เนี่ย

เดะ สินกำ หรอ เนี่ย ... แนว ๆ

แน๊ะ ... ทำ เปน ม่ะ ยู้ว เรื่อง ... เห่อะ ๆ

-*- เปน ไป กะ เค้า ด้วย หรอ เพ่

ม.ดงโดก มัน อยู๋ แถว หนาย อ่ะ คะ ? เห่อๆ เพิ่ง จา เคย ได้ ยิน :eek:

21. *~Pink LaBeL~*

99
    14
    0
    เพิ่งจาเหน ... มาว่านู๋ แก่ หร๊อ ... :mad:

นี่ นู๋ รุ่นเดวกะ kamikaze นะเนี่ย 5 5 5 +
    :D

22. Alert

Alert New Member Member

264
    37
    0
    พึี่งรู้ว่าน้องก้อยมาเฝ้ากระทุ้นี้

23. Modcula

Modcula New Member Member

49
    1
    0
    BU Car Club มาแว้วจ้า ยินดีที่ได้รู้จักค้าบ ชื่อมด คับ

Bu เหมือนกัลล

24. Lee_ES

Lee_ES New Member VIP

517
    19
    0
    มารายงานตัวช้าไปป่าวอ่ะ แต่เค้าก่ออยู่ BU เหมือนกานนะ

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะ อิอิ

25. บีมคุง

บีมคุง New Member Member

2
    0
    0
    หวัดดีคับ เด็กBU รายงานตัวอีกคนคับ เด็กบัญชี(ต่อเนื่อง)คับรหัส 446 คับ
    อยากเตะบอลด้วยอีกจังเลยคับ คุณป๋อง แต่มะมีเวลาเลยคับ งานเยอะ:cry:

26. Mc_Jeff

Mc_Jeff New Member Member

26
    0
    0
    อยู่ประเทศลาวไงครับ เคยดูสารคดี 55555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้