สวัสดีครับชาว 3 ประตูคือผมกะลังจะซื้อรถรุ่นนี้อยู่ขอคําแนะนําหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป mo, 23 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    คือตอนนี้ผมมองหา3ประตูงบไม่เกิน2แสน+ซ่อมบํารุง
    ไม่ทราบว่ารถรุ่นี้เดิมๆมีปัญหาอะไรบ่อยสุดครับแล้วผมซื้อมาควรจะเปลี่ยนอะไรบ้างครับ
    ผมควรซื้อแบบเครื่องเดิมๆ หรือวางเครื่องมาแ
    ล้วดีครั
    บ แล้วงบประมาณนี้(ประมาณ170000เหลือซ่อม3หมื่น)ผมควรจะเล่นตัวไหนดีเกียร์ออโต้หรือธรรมดาจริงๆผมชอบทั้ง2แบบแล้วอะไหล่หาอยาก+แพงมั้ยครับ

รบกวนขอคําชี้แนะหน่อย ขอบคุณคลับ

1. samkuhoo

samkuhoo New Member Member

3
    0
    0
    อืมตอบยากครับแล้วแต่ว่าเราได้รถปีใหนมางับรถผมปี 95 เครื่องคาร์บู โละทิ้งเปลี่ยนเป็น D15B เกียร์ธรรมดา 12-13 โลลิตร
    พอประมาณรวมช่วงล่าง + ระบบไอเสีย + ภายในเต็ม 250000 เตรียมไว้เตอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้