มีใครขับ Fortuner ชาว rc เเนะนำตัวกันบ้าง

การสนทนาใน 'Find Friend' เริ่มโดย S:UU!WUOE_FC, 20 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. S:UU!WUOE_FC

S:UU!WUOE_FC New Member Member

3
    0
    0
    มีใครขับ foutuner บ้างครับเผื่อเจอกันจะได้ทักกันบ้าง รึว่ามีคัยอยากจะตั้งเป็น
    club ก้ดีนะคับ

2. S:UU!WUOE_FC

S:UU!WUOE_FC New Member Member

3
    0
    0
    ใม่มีเลยหรอเนี่ย เเย่จัง

3. Ingcoco

Ingcoco New Member Member

2
    0
    0
    นู๋ใช้จ้า

ชนท้าย 18 ล้อ ไปแล้วด้วย อีก 1 อาทิตย์ ถึงได้รถงับ

T_T

4. นายต้น~Rh+O

นายต้น~Rh+O New Member VIP

62
    10
    0
    อิอิ วีโก้แจมด้วยได้มะ คริคริ

5. Akevex

Akevex New Member Member

52
    6
    0
    รอรถเดือนสิงหาอยู่ครับ :p :p

6. CHOR_CHAT_RAMA3

CHOR_CHAT_RAMA3 New Member VIP

2,829
    16
    0
    ผมขับอยู่ครับ สีดำตัวท๊อปสนใจร่วมจัดตั้งคลับด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้