ขนาด H กระจังหน้า

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย yaiyai007, 28 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yaiyai007

yaiyai007 New Member Member

3
    0
    0
    สวัสดีครับ คือมีเรื่องอยากจะถาม พวกพี่ ๆ Size ( H) กระจังหน้า ES RX 04 กับ กระจังหน้า ES04 ธรรมดา มีขนาดเท่ากับหรือเปล่าครับ มีโครงการจะเปลี่ยนกระจัง RX แต่มี H แดงอยู่กับกระจังธรรมดาอยู่ครับ ไม่รู้ว่าใส่พอดีหรือเปล่าครับ

2. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    เท่ากันครับ ใส่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้