DX อยากมีพาวเวอร์ ครับ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย ed_daorueng, 19 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ed_daorueng

ed_daorueng New Member Member

4
    0
    0
    :cry:ไม่ทราบว่าหาของอยากเปล่าครับ:cry:
    แบบว่า DX อยากมีพาวเวอร์ ใครพอมีหนทางชี้ให้สว่างด้วยครับ (เครื่อง 4 GE)

ปล. ราคาทั้งชุดแบบครบๆ (รถไม่เคยมีพาวเวอร์เลย) ประมาณเท่าไรครับ ( ขอบคุณครับ )

2. TonkHotto

TonkHotto New Member VIP

131
    4
    0
    ผมมีแขนแร็คอย่างเดียวครับ 4,500 บาท

085-22-333-40 ต้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้