อยากหาที่ service รถ kart ในกทม.ครับ

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย hs1qzb, 24 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hs1qzb

hs1qzb Guest

0
    0
    0
    มีที่ใหนบ้างครับ และแหล่งหาอะหลั่ยนี่ซื้อที่ใหนกันครับ ใน กทม.ตอนนี้เอารถไปลงเล่นที่ใหนกันครับ...ถามเยอะไปมั้ยเนี่ย ...

2. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ไม่ทราบว่ารถยี่ห้ออะไรครับ จะได้ตอบได้ถูกครับ

อะไหล่รถคารท์ สามารถซื้อได้ที่ K.C. Kart บนถนนศรีนครินทร์ ก่อนถึงห้างซีคอน ครับ
    ส่วนในกรุงเทพ มีสนาม BRC หลังห้างซีคอนที่เดียวครับที่เอารถ 2 จังหวะมาขับได้

3. YoungRacer

YoungRacer Guest

0
    0
    0
    อยากมีรถบ้างจัง

อยากมีรถโกคาร์ทส่วนตัวบ้างจังเลยแต่งบน้อยครับ

4. sakepisit

sakepisit New Member Member

20
    0
    0
    หมื่นกว่าบาทสองหมื่นก็มีนะครับผมเห็นบ่อยเหมือนกันน่าจะพอใช้ได้
    แล้วค่อยขยับดีขึ้นภายหลังหรือไม่ก็หาพาร์ทเนอร์มาแชร์ค่ารถกันของผมนี่
    กำลังหาซื้อกระบะมีรถตัวรถลูกแล้วแต่ไม่มีรถขนกำลังหาซื้อกระบะขนอยู่มีแต่
    รถเก๋งเซ็งมากเลยพี่น้อง:sad:

5. คาร์ท-สิค

คาร์ท-สิค New Member Member

36
    0
    0
    ลองโทรมาถามได้ครับ 08-3993-2233 Yai

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้