ไมตี้4ขอเปลี่ยนกระบะเปนโปร่งได้ป่ะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย YoyO_mr, 26 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YoyO_mr

YoyO_mr Guest

0
    0
    0
    อยากรู้อ่ะครับว่า เปลี่ยนได้เลยหรือเปล่าหรือว่าต้องตัดอะไรบ้าง
    รบกวนหน่อยน่ะครับ

2. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    เท่าที่พอรู้ความยาวเท่ากันเลยครับ แต่ต้องเป็นตัวแค็ปนะครับ

3. YoyO_mr99

YoyO_mr99 Guest

0
    0
    0
    รถของผมเป็นรถตอนเดียวอ่ะครับช่วยบอกรายละเอียดอีกนิดได้ไหมครับ

4. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ถ้าเป็นตอนเดียวสี่ขอ ความยาวของกระบะจะยาวเท่ากับ กระบะตัวมีแค๊ปแบบไม่โป่ง แต่ถ้าเป็นกระบะตัวโป่งจะสั้นกว่า ประมาณ 10 เซนครับ ถูกผิดขออภัยด้วยทราบเท่านี้จริงๆครับ
    แต่ใส่กันได้ครับ

5. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0
    อับ. สวยครับไส่แล้วสวยครับ

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ประมาณนั้นเลยนะครับ :):):):):)

7. BoyyyyY

BoyyyyY Guest

0
    0
    0
    แล้วถ้าเป็นตอนเดียวช่วงยาว5 ขอ อ่ะครับ จะใส่โปร่งจะต้องทำอย่างไรบ้างครับพี่

8. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ลองดูครับ

http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=433882

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้