NV เดิม จะโหลดลงสักเท่าไรครับ หน้าเท่าไรหลังเท่าไรครับล้อเดิมนะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย แสบ บุญชู, 17 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    NV เดิม จะโหลดลงสักเท่าไรครับ หน้าเท่าไรหลังเท่าไรครับล้อเดิมนะครับ

1. หน้า2หลังนิ้วครึ้ง ผมว่าสวยนะแล้วโช๊คแข็งขึ้นหน่อยนึงกันติดซุ้ม

2. ครับขอบคุณครับ

3. หน้า2หลังนิ้วครึ้ง

4. หมูน้อย ผู้น่ารักล้อเท่าไรครับ15"17

5. ขอบคุณครับ

6. 15คับ แต่พอดีผมใส่ยาวใหญ่ ผมใส่ 185 แต่ผมกะเปลี่ยนใสหน้า195/50 หลัง195/55

7. หมูน้อย ผู้น่ารักครับสมตัวครับขอบคุณครับเดียวจัดใช้สปองเดิมหรือใหม่ครับ

8. สปิงเดิมคับผมแต่ของผมจะเอาลงอีกอย่างล่ะนิ้วนึงผมว่ามันสูงไป แน่นำนะคับเอาโช๊คเดิมไปทำสตัสก็ได้ปับขึ้นลงก็ได้ดีกว่านะผมก็ว่าจะทำเหมือนกันและต้องดูว่าเราขับรถแบบไหน ยังไง แชทดีกว่าคับ

9. หมูน้อย ผู้น่ารักทำสตัทนี้ที่ร้านทำโช็คเลยใช้ไหมครับ

10. ช่ายคับพี่ต้องถามเขาว่ารับทำไหม

ครับป๋มขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้