น้องใหม่ขอแจมครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย arram, 22 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. arram

arram New Member Member

1
    0
    0
    :)สอบถามหน่อยครับรถติดแก๊สมาแล้วเครืองยนต์เวลาออกตัวเครื่องยังสะดุดไม่ทราบเป็นเพราะอะไรครับ

2. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    อยู่ที่การปรับจูนนะครับ
    ระบบอะไรนะครับที่ติดมานะ

3. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    รอผู้รู้มาแถลงการณ์ครับ

4. biocyber

biocyber New Member Member

32
    1
    0
    น่าจะจูนแก๊สน้อยไปอะครับ
    หรือmixer น่าจะยังไม่เสถียร
    ***ลองจูนแก๊สให้หนาขึ้นน่าจะหายนะครับ

5. เห็นด้วย

6. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    พึ่งติดมาใช้ไหมครับ วิ่งดูสักถังอะครับแล้วก็จูนใหม่ไปให้ช่างที่ติดตั้งจูนก็ได้ครับ หรือว่าอยากเป็นก็มา meeting ได้ครับเรื่องการปรับจูนที่คลับเรามีหลายคนครับ เดี้ยวผมให้อาจาร์ยเล็กนำเสนอให้ครับวันที่ 4 มาเจอกันนะครับ

7. ตรูจูนไม่เป็นว้อย จูนเป็นแต่รถตัวเอง เดี๋ยวไปจูนรถชาวบ้านเค้าพังงานเข้าอีก ให้อู่ที่ติดตั้งจูนอ่ะชัวร์กว่า

8. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    อิๆ...:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้