4e-fe จะเซดโบ ต้องเสริมประเก็น กี่มิล

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย Brok_in [NO.02], 13 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Brok_in [NO.02]

Brok_in [NO.02] New Member Member

39
    0
    0
    ช่วยบอกทีครับ แล้วราคาประมาณเท่าไรครับ แล้วที่ว่าเสริมประเก็นมันคือการเอาประเก็นอีกชุดมาวางทับกันใช้ปะครับหรือเรียกอีกอย่างว่าวางทับๆกันเป็นชั้นๆใช้ปะครับ อันนี้ไม่รู้เรื่องจริงๆครับ ขอความรู้หน่อยครับ

2. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ต้องลองวัดกำลังอัดดูนะครับว่าเราต้องการเท่าไรนะ
    ต้องการบูตขนาดไหนครับ

3. Brok_in

Brok_in Guest

0
    0
    0
    ผมเจ้าของกะทู้นะครับ โบผมTD04HL ต้องการบูส 0.7-0.8 อะครับ ต้องเสริมเท่าไรครับ เอาแบบว่าทดบูสได้ดีอะครับ

4. Brok_in [NO.02]

Brok_in [NO.02] New Member Member

39
    0
    0
    ยังอยากรู้อยู่ครับ อิอิ ขอราคาค่าเสริมด้วยนะครับ บูสสัก 0.8 พอ โบTD04HL

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    1.6 ก็ได้ครับ

6. Brok_in [NO.02]

39
    0
    0
    พี่ครับสรุปเสริม ประมาณ 1.6 มิล ใช้ปะครับ ขอบคุณมากครับ แล้วต้องทำไรอีกปะครับ นอกจาก เสริมประเก็น กลัวใสแตกครับ ขอบคุณครับ

7. chonlayut

1,514
    5
    0
    ถ้าให้ดีนะครับให้วัดกำลังอัดดูก็ได้ครับให้ได้ประมาณ 160-170 นะครับชวยสุด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้