ถามหน่อยคร๊าบบบ ... วันนี้ผมโดนรถชน

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย eP_7๑ Ramintra K.7, 22 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    คือ ผมโดนชน ที่กันชนซ้าย มัน บุบไปเลยอะคับ .. แต่ไม่แตก คืออยากถามว่า ช่างสีสามารถ ทำให้เป็นเหมือนเดิมได้หรือป่าว .. หรือต้องยกของใหม่เลยคับ .. ซวยชิบเป๋งเลยคับ ..

2. pennapa

pennapa New Member Member

27
    0
    0
    ซ่อมได้ครับช่างเขาเอาไปเป่าด้วยไดร์ร้อนครับมันจะกลับมาเหมือนเดิมเลยครับ(ถ้าช่างสีซ่อมไม่ได้ให้ผมได้นะครับ ล้อเล่นครับ)ไม่ต้องเครียดครับ

3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ใจจ้า .. ยังไงก็เครียดอยู่อ๊ะนะคับ ...

4. say

say New Member Member

985
    1
    0
    ฃ่อมได้...........!!!!!!!!!

5. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ซ่อมได้ครับ

6. eP_7๑ Ramintra K.7

605
    1
    0
    เห้อออ .. ใจชื้น ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้