งานเข้าครับ.....

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เมเม่ เมธา, 17 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    งานเข้าครับ.....

1. Jod Jokjak

Jod Jokjak Guest

0
    0
    0
    เข้าหน้าหลังเลย..แย่จุง

2. ไครมีแหล่งซื้อฝาท้ายแนะนำผมหน่อยนะคับ ดูเหมือนว่าจะหายาก เซียงกงไม่มี...

3. Jod Jokjak

Jod Jokjak Guest

0
    0
    0
    Nithivit Por มีอยู่ฝานึงครับ..

4. ดีเลยครับ เดียวผมลองคุยกับพี่เค้าดู..ขอบคุนครับ

5. อุ่ย ๆๆๆๆ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    โอ้ยยยโดนหน้าหลังเลย

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    หน้าก็จัดหน้านอกไปเลยคับ ประกันมีจ่ายไหมคับ

8. อัด+อุด. เลยลุกพี่

9. อารมณ์นี้เลยคันเหลือง T_T

10. เค้าบอกว่าเค้าเบรคไม่อยุ่ รถเค้าขนเหล็กมา......

11. ผมนี่พูดไม่ออกเลย ถ้ามาเร็วๆผมตัวติดพวงมาลัยอ่ะคับ

12. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    เซ็งแทนเลย ขอให้กลับมาหล่อกว่าเดิมคับ จัดหน้านอกไปเลยคับ

13. หมดหล่อเลยอ่า...

14. เจ็บแล้วหล่อ! หน้านอกอีกเสียงคับ

15. ใครมีฝาท้ายรึรุ้จักที่ซื้อบ้างครับ ติดต่อพี่ด้านบนแล้ว เค้าไม่อ่าน อินบ็อกครับ....

16. ขอไห้หายไวๆนะครับ

17. ขอระบายในโพสตัวเองครับ จากวันที่รถถูกชน ก็มีคนสงสัยว่าผมขับรถยังไงไปอยุ่ระหว่างรถบันทุกหนัก ประมานโง่รึปล่าว รึว่าไปกวนตีนรถใหญ่รึปล่าวเค้าเลยแกล้งเอา ....จากวันนั้นผมก็ต้องใช้รถทำงานปกติ ขับตามถนนกรุงเทพปกติ ก็นั่งสังเกตุว่า ในชีวิตการขับรถเราสามารถเลือกได้ทุกครั้งหรอที่จะไม่ไปอยุ่ใกล้รถใหญ่ จะรุ้ไหมแม่งจะชน รึว่ามันจะแกล้ง ถ้ามันเป็นแบบนั้น ชีวิตการขับรถคงใกล้ตายขึ้นไปทุกวัน ถ้าเลือกได้ก็ไม่อยากชนหลอก มันเสียความรุ้สึกนิดหน่อย ไครไม่เจอแบบนี้ไม่มีวันรุ้..!!

18. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ใครมันจะอยากไปอยู่ตรงนั้น

19. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เสียงนกเสียงกา ....... อย่าไปสนครับ

20. ปากคนก็วิจารณ์กันไปคนละมุมความคิด เพราะฉะนั้นหมาเห่าอย่าเห่าตอบค่ะ ^^

21. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    โฮ่งๆ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้