กลับจากเพชรบูรณ์พาNVเสือดำอาบน้ำหลังจากเจอฝุ่นทำถนนช่วงตากฟ้า-ไพรศาลี

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย จ่าเกษม เราผู้กล้ารบ, 19 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    กลับจากเพชรบูรณ์พาNVเสือดำอาบน้ำหลังจากเจอฝุ่นทำถนนช่วงตากฟ้า-ไพรศาลี

1. เจอฝุ่นมองทางไม่เห็น เจอทางแบบโลกพะจันทร์เห็นทางแล้วสงสารช่วงล่างของเจ้าเสือดำ ออกจาก อ.ชนแดน5โมงกว่าๆมาถึงกรุงเทพฯ4ทุ่มกว่าๆ ตี4คืนนี้กลับไปทำธุระที่ อ.ชนแดนอีกหลายวันครับ ใครอยู่ใกล้ๆแว่ะมาคุยกันครับ

รูปถ่ายข้างบนคือฝุ่นถนนน่ะครับไม่ใช่รูปภาพเบลอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้