ถามผู้รู้หน่อยครับ เรื่องวิทยุ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย TukKata, 21 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TukKata

TukKata New Member Member

25
    0
    0
    พอดีได้วิทยุมาครับ ของไพโอเนีย แต่มันไม่มี ปรีเอ้า อะครับ แต่ผมต้องการจะต่อพาวเวอร์แอมอะครับ จะต้องหาพาวเวอร์แอมแบบใหนดีครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ จะเอาไปขับ 3 ทางครับ ขอมือ2นะครับ 01-2914037 ขอบคุณครับ

2. @nice car

@nice car New Member VIP

436
    19
    0
    รู้สึกว่ามันจะมีตัวแปลงให้ใช้ปรีเอาท์ได้นะครับ ไม่น่าแพง ประมาณว่าเอาไว้ใช้กับพวกต้องการใช้ ฟรอนท์เดิมเช่นพวก ยาริส แอคคอร์ท ประมาณนี้ ครับ สอบถามตามร้านได้เลยครับมีแน่นอน

3. nut_vti

nut_vti New Member Member

258
    2
    0
    จะมีตัวเเปลงสำหรับต่อ ปีเอาท์ครับ ทั่วๆไป ราคาประมาณ 500-1500 คุณภาพพอใช้ได้
    นอกนั้นก็ราคาสูงไปเลย แอมป์ ก็เลือกที่มีวัตต์ประมาณ 50-80 วัตต 4 ch ก็พอครับ

4. TukKata

TukKata New Member Member

25
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้