สติ้กเกอร์ปลอม ระบาดหนักที่ อ่างทอง

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย จ๊ะเอ๋ค้าข้าว, 17 กุมภาพันธ์ 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้มีโอกาศได้ไปแถวนั้นพอดี เจอเลยครับ 3 คัน ติกสติ้กเกอร์ของคลับเรา
    คันแรก l200 สี น้ำเงินเข้มสี่ประตู ล้อ ชาเล้น
    คันต่อมา d4d สีขาว เป็นรถกู้ภัย
    อีกคัน ไมตี้ สีน้ำเงินเข้ม ล้อte37 น้ำตาลใหม้ จอดอยู่ในปั้มเจ็ท คราวนี้ สัมภาษซะเลย
    ส่งลูกน้องไปถาม ว่า
    พี่ๆๆ รถพี่เหรอ เขาบอก ใช่ ก็เลยถามไปว่า พี่ติดไฮลักคลับเนี่ย รุจักคนชื่อจิ้นมั้ย
    เขาทำหน้า งงๆ แล้วตอบว่า ไม่รุจักอ่ะ จิ้นใหน รุจักแต่ คนชื่อ กบ เป็นประธานคลับ แง่วๆๆเลย ไรวะ
    เปลี่ยนประธานตั้งแต่เมือไรว้า งงเลย 555555555+

1. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    555

2. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    น่ากลัว จิงๆ ก็อปปี้.............

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    เจออย่างงี้สายลับที่ส่งไปไม่กล้าถามต่อเลยซิครับ เดี๋ยวจะงงไปใหญ่ตอบมาได้...

4. ก๊อปอ่ะ น่ากัว แต่ปี้ เนี่ย น่ากัวดีมั้ย คริๆๆ

5. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    เดวไว้ๆๆรวมตัวกัน ไป สมัครกันหน่อยนะครับ..............

6. พี่เอ๋รถโหดอะ สวยๆ:D

7. NuuAu

NuuAu New Member Member

649
    21
    0
    อิอิ สงสัยจะดังแว้ว
    รถพี่เอ๋โหดจิงๆคับ

8. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    รถเสร็จแล้วเอามาโชว์หน่อยนะพี่เอ๋

9. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    แง่วๆๆๆ

10. juk-ku power

juk-ku power New Member VIP

282
    2
    0
    ของเค้าดีจิง

11. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ครับเรานี่ดังกันใหญ่แล้ว

12. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ปะจิ้นและพวกเราว่างๆเราไปสมัครกันน๊ะ6666666

13. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ดังๆๆๆๆ

14. โหดเหรอ ก็เพราะบอยจัดให้ไง :D:D:D:D

15. สงสัยเราคงเข้าใจผิด เราต่างหากของปลอม 55555555+

16. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    สงสัยเราจะปลอม ไปสมัครกันเมื่อไรดีครับ คุณ กบ อบ อบ อบ ใครว้า

17. Nung_Maesot

Nung_Maesot New Member Member

831
    2
    0
    แล้ว สติ๊กเกอร์เหมือน เลยมั้ยครับ หรือ คล้ายๆ

18. ทุกอย่างเหมือนกันหมด เป้ะๆๆเลย

19. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ผมไปงานบวชแถวสิงห์บุรีมาก็เจอเหมือนกัน
    ไมตี้สีน้ำเงินจอดเทียบรถผมเลยแต่หาเจ้าของไม่เจอว่าจะถามอยู่เหมือนกัน
    โทษทีที่ไม่ได้จดป้ายทะเบียนมา

20. อืมมม...อย่างว่าเลยคับ พวกนี้เขาให้ความสำคัญกะเเค่สติ๊กเกอร์มากกว่ามิตรภาพที่พวกเราชาวHILUX CLUB(ของเเท้)ที่มีให้กันอ่ะนะ...หึหึ

21. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0

ลูกน้องพี่อ่าที่ผิด ถามหาคนที่เขาไม่รู้จัก :D:D:D:D

ส่วนตัวผมมองว่ายังงัย คนรักก็ดีกว่าคนเกลียด สมมุติ ถ้ารถทั่ง 3 คันเป็นรถกู้ภัย ยังงัยเขาก็ได้ช่วยเหลือสังคม และที่เขาเอาไปติดเขาอาจจะไม่จักว่ามีคลับชื่อนี้อยู่แล้วก็ได้น่ะครับ แต่ที่จะให้คะตอบได้ดีที่สุดคงเป็น ท่านกบ :D:D:D:D

22. 3คันที่เจอ เป็นกู้ภัยคันเดียวครับ นอนนั้นทำเรชซิ่งทั้งหมด........

23. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ท่านประธาน..กบ....

24. Reloaded

Reloaded New Member Member

1,378
    32
    0
    ได้ดัง ดีออก

25. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ได้ข่าวว่า สติกเกอร์เหมือน กัน แล้วยังเอาแบบ ไปทำ L200 คลับ ด้วย

ยังงี้ คงไม่ บังเอิญ แร้ว มั้งน่ะ .......

26. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    ไม่น่าทำกันแบบนี้เลยนะเนี่ย.....สงสัยไม่ค่อยจะมีความคิดอะพวกนี้
    ชอบ Copy ...................:cool:

27. Nung_Maesot

831
    2
    0
    ก็อย่างที่ผมเคยบอกไว้อะครับ

เราอย่าไปมองแค่ สติ๊กเกอร์หลังรถเลยครับ
    คนเราลองถ้าคุยกันทุกวันในบอร์ด เหนแต่รูปรถของกันและกัน
    ถึงจะไม่เคยเหนหน้ากันก็เหอะครับ

ถ้ารถจอดเสียอยู่กลางทาง แล้วคันนี้คุณเคยเหน เคยคุยกันในบอร์ดประจำ
    กะอีกคันนึง แปะ สติ๊กเกอร์คลับอยู่ แต่ไม่รู้ว่ารถใครไม่เคยเหน

คุณจะเลือกช่วยเหลือคันไหน(ถ้าต้องเลือก)
    ผมว่าต่อให้มันแปะสติ๊กเกอร์หรือมีเสื้อคลับก็ไม่สำคัญหรอกครับ ถ้าไม่มี ใจอะ

ผมคบคนดูที่ใจครับ คุณจริงใจ ใครๆเค้าก็รัก คุณทั้งนั้นแหละ

อย่าไปสนใจเลยครับเรื่อง สติ๊กเกอร์ มันไม่มีความคิดต้องก็อบของเค้าไปเรื่อย

28. Nung_Maesot

831
    2
    0
    แถวบ้าน เรียกมัน ว่า ีไอ่พวกเกรียน อะครับ

29. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    จิ้น แมน ว่างๆไปสมัครกันนะอยากอยู่HILUXปลอมๆอ่ะท่าทางน่าจะเลวดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้