ขอคำแนะนำจากผู้รู้ในการวายกราวหน่อยครับ ลงจุดไหนบ้าง เครื่อง GA16

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Pongsit Meemangkang, 13 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอคำแนะนำจากผู้รู้ในการวายกราวหน่อยครับ ลงจุดไหนบ้าง เครื่อง GA16

1. รอผู้รู้มาตอบค่ะ แต่พี่ว่ามันรกห้องเครื่องเพราวิศวกรเขาคงคำนวณมาดีแล้วไม่ต้องวาย ^_^

2. อ่อครับ ผมก็พยายามหาความรู้เพิ่มเติมครับ รักรถ!!

3. Nosely Atichat

Nosely Atichat Guest

0
    0
    0
    ไดชาท เครื่อง เกีย คอมแอ ฝา ตัวถัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้