ช่างบอกไปหามาให้หน่อย พี่ยุทธ บอกให้ไปหาซื้อที่เชียงกง คือผม เลือกไม่เป็นครับพี่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ต๋อง พากิน พาเที่ยว คืองานของเรา, 18 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่างบอกไปหามาให้หน่อย พี่ยุทธ บอกให้ไปหาซื้อที่เชียงกง คือผม เลือกไม่เป็นครับพี่

1. ผมถามไปที่ ร้านที่กรุงเทพ มีแต่ คอมบิ้ว 2600 ครับ ขอความเห็นหน่อย

2. รอฟังด้วยคนครับ

3. เอานิ้วอุดรู แล้วหมุนหน้าครัช มันจะมีแรงอัด ฟุดฟิต

4. ตุ้ย นะจ๊ะมันจะดันแบบมีลมออกมาใช้ไหมครับ

5. คือผมถามหน่อยครับว่าเราจะมีวิธีดูแบบอื่นประกอบอีกไหมครับ อิอิอิ เพื่อได้มาแล้วมันไม่ดี เพราะตัวนี้ผมก็เปลี่ยไปไม่ถึงปีเองครับโดนอีกแล้ว

6. น้ำมัน ต้องใส

7. น้ำมันที่มันอยู่ใคคอมใช้ไหมครับเราเทมันออกมาดูเลยใช้ไหมครับ

8. ครับเทมาดูหน่อยนึง

9. คอมบิ้ว ไม่จำเปนไม่ควรครับ โดนมาแระ 7 เดือน จบ

10. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
  11. Teerasit Sintesมีของไหมครับพี่

12. ดูจากขนาดรูท่อและพูลเล่ น่าจะเป็นคอม GA15 เปลี่ยนพูเล่เป็นคอยาว

13. หาง่ายคับถ้าเป็น GA15

14. Yuttana Meebubphaของพี่มีไหมครับ หุหุหุ

15. ผมมี 1 อยู่ที่ไหนครับ ของอยู่พระประแดง

16. Jacky Jdm

0
    0
    0
    มี ติด ga16dne ใส่ได้ป่าว ถ้าได้ 1200 Yuttana Meebubpha

17. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ของจ่าหนึ่ง ไงถอดขายลดต้นทุน สัก 1500 สบาย

18. ขอชมรูปครับพี่แจ็ค

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
  20. พี่แจ็ค เอามาโชว์เลยพี่

21. มี นะ อิอิ

22. Jacky Jdm

0
    0
    0
    จัดไปพี่ต๋อง Nituch Den Nounpunyong เจ้านี้ เลย พวกกะน

23. โอเคครับ

Nituch Den Nounpunyong ผมขอเลข บัญชีด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้