อยากทำสีใต้ฝา 1ลายไทย หรือ2สไตร์ยุ่นๆ ดีคับ ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ!

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Hnumnakorn Sithichai, 18 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทำสีใต้ฝา 1ลายไทย หรือ2สไตร์ยุ่นๆ ดีคับ ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ!

1. สวยจัง...มีใครอยากทำมั่งครับ ผมอยากลอง ^_^

2. เป๊บซี่ เต็มที่กับชีวิต ถ้าอยู่ใกล้ๆ กัน จะรีบไปหาเลย

3. พี่เรียกผิดคนละครับ 555 ถอดมาๆๆ

4. ชื่อเหมือนกัน @เพื่อนเรียบร้อยละฮะ

5. อ้าว!อิอิ

6. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  7. Bang Marn

Bang Marn Guest

0
    0
    0
    เป๊ปซี่ ดีที่สุด เด่วถอด ส่งหั้ยนะ^_^

8. โถถถถถ พี่บังเซียนกว่าเยอะครับ ผมลองทำเล่นเฉยๆ^_^

9. KObdet Jantana

KObdet Jantana Guest

0
    0
    0
    ยุ่นๆ สวยดีค้าบ

10. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    คงต้องจัดแล้วละเป๊บ ก็ฝาเครื่องไปขนาดนี้แล้ว

11. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ของผมเดิมๆคับ

12. Zee SlurChee

Zee SlurChee Guest

0
    0
    0
    พี่ครับค้ำตรงเครื่อง ยี่ห้ออะไรหรอครับ ราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ ขอบคุณครับ

13. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    Cusco 3000-4000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้