AirFlow เครื่องga16 มือสองมันราคาเท่าไหร่ แล้วซื้อได้ที่ไหนบ้าง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chananchida Promjarin, 18 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    AirFlow เครื่องga16 มือสองมันราคาเท่าไหร่ แล้วซื้อได้ที่ไหนบ้าง เห็นราคาของใหม่แล้วสู้ไม่ไหว

1. 3 พัน up หายากอีกต่างหาก

2. ที่เซียงกงบอกให้ซื้อยกฝา5,000

3. แต่จะเอาแค่แอร์โฟร์อ่ะค่ะ มีที่ไหนขายมั้ย แล้วเซียงกงบางนามีขายแยกมั้ยคะ

4. Dew Romkloa

Dew Romkloa Guest

0
    0
    0
    เชียงกง ของga16 หายากมากๆ แทบจะไม่มี ถ้า ga15 มีเปนเข่ง :)

5. แระga15ใช้ด้วยกันได้มั้ยคะ

6. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ไม่ได้คับ :)

7. แระของsunny neoมันใส่ด้วยกันได้มั้ยคะ

8. Dew Romkloa

0
    0
    0
    เครื่อง QG คนละแบบเลย

9. ถ้าไม่ได้มันใส่ของอะไรได้บ้างอ่ะ

10. เบิก0ตัวเป็นหมื่นเรยนี่ใช่ป้ะ

11. Dew Romkloa

0
    0
    0
    ต้องหาให้ได้ตรงรุ่นคับ

12. บางนาน่าจะมีมั้ยคะ

13. Dew Romkloa

0
    0
    0
    เคยเหน Teerasit Sintes มีขายอยู่

14. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    อันนี้เหรอ

15. ใช่ค่ะ แอร์โฟลว์เสีย มันต้องเปลี่ยนยกชุดเรยร๋คะ

16. Jacky Jdm

0
    0
    0
    หัวใจคือ sensor แต่ผมไม่อยากถอด sensor เดี๋ยวบันไล เลยขายและแถมให้ทั้งยวงครับ

17. ขอเวลาเก็บตังแป๊บนุงล่ะ

18. เฉพาะเซนเซอร์ก็มีแยกขายนะ สามพันกว่าบาทใหม่แกะกล่องเลย สั่งนอก

19. Jacky Jdm

0
    0
    0
    ค่าส่งสามพัน ค่าของสามพันก่าๆ อิอิ

20. ค่าส่ง 100 เดียวเองครับ ออสซี่มาไทย (100 USD) :p

21. Jacky Jdm

0
    0
    0
  22. ช่างบอก"น่าจะเป็นที่จานจ่ายเพราะหัวเทียนไม่ทำงาน เร่งเครื่องได้ไม่น่าจะเกี่ยวกะแอร์โฟลว์" จิงรึป่าวคะ

สงสัยยิงปุ้งปั้งมากไปหน่อยหัวเทียนพังเรย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้