เรียนถามพี่ๆครับเวลาวิ่งถนนที่เป็นลูกคลื่นตรงล้อหน้าขวาสะเทือนเสียงดังกึกๆๆๆครับแต่ทางด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Wannapron Tayajarean, 18 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เรียนถามพี่ๆครับเวลาวิ่งถนนที่เป็นลูกคลื่นตรงล้อหน้าขวาสะเทือนเสียงดังกึกๆๆๆครับแต่ทางด้านซ้ายไม่ดังเกิดจากอะไรครับขอคำชี้แนะครับ

1. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ลองเช็คยางเบ้าโช็คดูคับ

2. ครับผมขอบคุณครับ

3. มีขายทั่วไปใช้ไหมครับพี่

4. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
  5. ประมาณราคาได้ไหมครับ

6. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    RBI 350-450 แล้วแต่แหล่ง

7. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    ลองเช็คดูก่อนคับ ว่าเป็นทีไหนผมแค่สันนิฐาน

8. ครับผมขอบคุณครับพี่

9. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    ส่องดูด้วยมีน้ำมันซึมเปล่า

10. ของผมเงียบแล้วครับ ใล่ซ่อมใล่เปลี่ยนไปหลายอย่าง แต่ปัญหาจริงๆคือตัวนี้ครับ ต้องขอบคุณพี่Apichat Uttrapunที่ให้คำแนะนำและข้อมูลดีๆ

11. ผมเคยเป็นมีอยู่2ที่ที่เคยเป็นและมีเสียงดังกึ้กกึ้ก ยางเบ้าโช๊ค แล้วก็ ลูกหมากตัวล่างเบ้ามันหลวม

12. ยางปลายปีกนกครับ ผมเคยเป็น ดังกึกๆๆๆ เปลี่ยนปีกนกหายเลย ตามรูปคุน อ้วน สุชาติ ไม้ทิพย์

13. ตอนนี้ผมเป็นอยู่เหมือนกันครับ ปีกนกนี่กี่บาทครับ

14. ติดต่อเลยครับTeerasit Sintes พี่เค้าใจดี ม่ะกัด

15. น่าจะเป็นโช๊คนะ ไม่ยางเบ้าโช๊คขาดก้โชคแตก ยางเบ้าโช๊ค350 เราก้เพิ่งไปเปลี่ยนมาหายดังกึกๆละ เปลี่ยนไปดังตรงอื่นแทน..ฮ่าๆ

16. Apichat Uttrapun

0
    0
    0
    บอกแค่เสียงก็บอกยากคับ ต้องเช็คดูอย่างเดียว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้