และแล้ว step เกียร์ก็จบสักที............

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย BLUEprimino, 21 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    รอของมาตั้งนาน

มาแล้วครับ เกียร์ใหญ่เต็ด สับไส้พัลซ่าใส่ + ครัช OS

ขี้เกียจจะรื้อแล้วครับ น็อตฟลายวิวล์จะรูดหมดแล้ว
    :D:D:D:D:D

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    คราวนี้ละ
    จะได้แรงแบบมั่นใจ
    เก่งแหะได้เกียร์ใหญ่เต็ทมา
    นับถือๆๆๆๆ

3. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
    แล้วต้องปายลองที่ไหนอ่ะ รับจ้างเป็นอับเฉา ไว้ถ่วงรถนะ

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    พี่ฉะก็มีนี่หน่า.....................

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    เเรงๆ.....อิอิ

6. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    งั้นของเก่าก้อโละสต๊อกถูกๆเหอะนะคุณป๊อบ.....ชักอยากเป็นDETฝาขาวเกียร์ธรรมดามั่งแว้วววววว....ผมโดนพวกVIOS+A31แถวนิคนอุตสาหกรรมมาเบิ้ลใส่บ่อยเหลือเกิน...ชักจาหงุดหงิด(ไม่รู้มันจาเบิ้ลทำไม?จาแซงก็ให้แซง...เราก้ไปแค่80-100เอง....นึกในใจถ้าเป็นโบจาปล่อยให้นำแล้วฉีกซะให้ขาดเลยไอ้พวกนี้...ดีไม่ดีขี่ลัดท้องนามันซะเลย...แหะๆๆๆ)

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    แหม๋ๆ พี่ โจ ครับ ใช่ ว่า เฉพาะ พี่ โจ หลายๆ คน ก็ เป็น แหละ ครับ

ตูน นี้ โดน บ่อย เลย เซ็ง มาก มาย เวลา วี ออส โบก มือ ลา แล้ว บอก ว่า เออ ช้า จริงๆ นะ น้า รถ พี่ std ด้วย นะ

เซ็ง เต่า คลาน จิงๆ เดี๋ยว นี้ เร่ง ก็ ไม่ ขึ้น แซง ก็ ไม่ ไป ยัง ไง ก็ ต้อง ทน !! เฮ่

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ปกติจะหาได้จากไหนหร๋อครับทำไมพี่ฉะ ถึงบอกว่ามันหายากอะครับ มันจะใส่กับรถอะไรมากหร๋อครับ:D

9. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    โห้....นับถือ ๆ ได้มาลูกเท่าไรอ่ะ......แล้วได้แต่ใดมา......ทำให้เราอยากอีกแล้ว......อิอิ

10. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ของผม เกียร์ใหญ่แต่ไม่เต็ท คร้าบ
    ไอ้ที่เต็ทก็เกียร์เล็กเองละ
    อิอิ

11. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    เพราะมันมีน้อยนะสิคับ
    บางทีมีมาแต่ไม่มีเพลาขับซะอย่างงั้น
    อิอิ

12. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    แล้วพี่ป๊อบ ไปหมุนหาอะไรต่อแถวร้านเสริมสวยอย่าง อาร์สไตล เค้าล่ะครับ อยากรู้จิง :confused:

13. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    แหมๆๆๆ พี่ฉะก้อ เดี๋ยวก้อมีเต็ด nismo 2way แล้ว แหมๆๆๆ อยู่แค่ว่าจะมารับกลับบ้านไปวันไหนเท่านั้นแหละ เพระฉะนั้นตอนนี้มันเป็นของผมอยู่ 5555++++

14. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    วันศุกร์นะ
    ว่างอ่ะเปล่า
    ผมสะดวกตอนกลางวันอ่ะ
    ทามมัย
    มันมีแต่โปรเจคใหม่ๆตลอดเลยหว่า
    อุ๊ๆ

15. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    อิจฉาจัง...แรงกันหมดแล้ว

รอถูกหวยก่อนนะจะแรงด้วยคน..อิอิ

16. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
  17. suncaro@sr20

suncaro@sr20 New Member Member

249
    0
    0
    หาของเก่งจิงตาป็อป หาทับทิมท้ายR11 ให้บ้างซิคับ.......................

18. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    แล้วรื้อกียร์ออกมายังอ่ะ ลองเอาเต็ดNISMO ของเกียร์เล็กไปเทียบหน่อยจิพี่ อยากรุว่ามันต่างกันเยอะมะ เพื่ออาจจะแปลงใส่กันได้ เวลาพี่ฉะเกียร์เล็กระเบิดจะได้มมีทางเผื่อเลือกอ่ะ

19. PrimeraGTiR

766
    8
    0
    ถอดเฟืองท้ายของเกียร์เล็กไม่เต็ทมาแย้ว
    จะได้เอาไปเทียบดู
    แต่ตัวของเกียร์เต็ทยังไม่ได้ถอดมาเลย
    แต่ตัวเฟืองท้ายเต็ทลูกจะยาวๆหน่อย
    อิอิ
    วันศุกร์นะคับ

20. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    wow แจ่มเลย ครับ หน้าตา คล้าย ๆ กัน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้