แรงดันรางหัวฉีดกี่บาร์ดีคับ ได้แค่แตะเร้ดไลน์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Piyapong Piman, 20 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Piyapong Piman

Piyapong Piman Guest

0
    0
    0
    แรงดันรางหัวฉีดกี่บาร์ดีคับ ได้แค่แตะเร้ดไลน์

2. รอบมันตัดที่กล่องคับ ^^

3. Piyapong Piman

0
    0
    0
    ป้าดดดดดดดด ไม่รู้จริงๆครับ เปลี่ยนหัวเทียนเปลี่ยนเรกูเลเตอร์เปลี่ยนปั๊มติ๊ก สรุปว่าต้องพ่วงกล่องหรือครับ

4. ใส่NVไมล์รุ่นใส่ที่ไม่มีวัดรอบได้ไหมไมล์ตัวนี้อะครับ

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    หากล่องตัด 180

6. กล่องด้าต้าเทคงัยปลดล็อก180เเต่ต้องตั้งที่179นะ

7. ราคาปะมานไม่เกิน2พันเเต่ที่ซื้อมาเค้าขายให้1200฿

8. Piyapong Piman

0
    0
    0
    เรื่องกล่องไม่รู้เรื่องเลย 2-3หมื่นฟรือเปล่าครับ

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ของเก่ายุ่นก็หลักพันคับพี่

10. อันนี้ก้อปลดได้ไม่เกิน2000บาท

11. Piyapong Piman

0
    0
    0
    อยากได้แบบมีของเล่นด้วยอ่ะ แถวบ้านมีแต่ecushopเคยคุยกันสองสามหมื่น แต่ลองค้นๆดูกล่องE85ก็มีลูกเล่น เด๋วลองไปถามๆดูหน่อย

12. อันนี้กล่องปลด180เฉยๆถ้าเเบบมีของเล่นจบในใบเดียวก้อf-conอะ32,000฿จบทุกอย่างในใบเดียวเเรงจิงปลดทุกอย่าง+คันเร่งไฟฟ้าในตัว

เเต่ไม่ไหวใส่เเพงเกิน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้