เซ็ง... ไล่เทียร์น่าไม่เข้า

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 20 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เซ็ง... ไล่เทียร์น่าไม่เข้า

1. เอานะพี่ค่อยๆโม

2. แรงจริงๆ ga15 ผมแค่ 110 ก็หืดขึ้นคอแล้วครับ

3. เทียร์น่าตัวใหน เครื่องอะไร ใครรู้ช่วยบอกทีครับ :)

4. Yuttana Meebubphaอืม แบบว่าคือว่าคือ. (พูดไม่ออก)

5. Yuttana Meebubphaคือแบบว่าพูดไม่ถูกเลย

6. อุ่ย... นี่ผมทะลึ่งไปใล่ V6 เลยเหรอนี่

7. สุดยอดเลยลุกพุึที่ไล่v6ขอเงิบแปปบ

8. ผมหละหลับตาดูเลยเสียวเเทน เครื่องอะไรครับ

9. เเรงมากๆ

10. แน่นอนๆผมดูผมยังลุ้นเลยเกร็งๆ

11. พอหอบปากหอบคอครัช

12. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    sr ดีก่าครับ ^_^

13. เทอิ้นมะ

14. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เสียดายอะ

15. Tanit Ton

Tanit Ton Guest

0
    0
    0
    กลัวต้นไม้ข้างทางอะ555

16. มีรถเก็บให้เรื่อย ๆ ครับ :) ทางแห้ง ๆ สงสัยจะหลับ

17. พี่ยุทเราเล่นกับv.6เรยรึ...สงสัยอีกหน่อยไล่k20เเน่ๆเรย5555

18. อ๊ะ..อ๊ะ..ไม่ใช่k20สิต้องเปน1UZเครื่องV8ใช่ม้าาาาาา..คริ.คริ

19. ถนนย่านไหนครับ

สุขุมวิท แกลง-นายายอาม ช่วงที่ยังดี ๆ นะครับ ช่วงอื่น 90 พอ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้