คือผมอยากซื้อ nv กระบะ ไว้ใช้สักคันครับ แต่ไม่รู้ว่าจะเลิกรุ่นไหนดีครับ ระหว่าง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Natthachai Sornkrue, 21 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมอยากซื้อ nv กระบะ ไว้ใช้สักคันครับ แต่ไม่รู้ว่าจะเลิกรุ่นไหนดีครับ ระหว่าง ตัวแคปใหญ่ กับแค็บเล็ก ช่วยแนะนำหน่อยครับ และเรื่องอะไหล่หาที่ไหนได้บ้างครับ แล้วถ้าจะเปลี่ยนเครื่อง เปลี่ยนเป็นเครื่องตัวไหนดี ราคาเครื่องพร้อมวางเท่าไรครับ และเครื่องเดิมถ้าไม่ใช้แก็สกินมากน้อยอย่างไรบ้างครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ กำลังมองหาใช้งานครับ โดยส่วนตัวอยากได้ตัวแค็ปใหญ่เกียร์ออโต้ ไม่ติดแก็สครับ กลัวเปลืองพื้นที่กระบะ แต่ก็ยังกลัวกินน้ำมันครับเลยตัดสินใจไม่ได้ครับ อ่อ ถามอีกนิดครับ ตัวแค็ปใหญ่กระบะมีพื้นที่เท่ากันกับแค็ปเล็กไหมครับ และตัวแค็ปใหญ่ ในแค็ปนั่งได้สบายเหมือนกระบะมีแค็ปทั่วไปไหมครับ...ช่วยแนะนำหน่อยครับ

1. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    เรื่องแก้สไว้ใต้ท้องได้ครับ

2. Nueng Nueng

0
    0
    0
    ส่วนอไหล่ของแต่การอยากเปลี่ยนเครื่องติดต่อ. Teerasit Sintes.

3. Nueng Nueng

0
    0
    0
    เรื่องอื่นๆถามจาก Yuttana Meebubpha.

4. Nueng Nueng

0
    0
    0
    ลองๆดูครับ

5. ครับ ขอบคุณครับ

6. ถ้าวางเครื่องแบบแรงๆใช้เครื่องไรกันครับ

7. Nueng Nueng

0
    0
    0
    Sr20

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้