รบกวนพี่ๆเรื่องติดแก๊สหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย OFF_N16, 7 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OFF_N16

OFF_N16 New Member Member

133
    17
    0
    เครื่อง GA 16

ผมจะติดแก๊สแบบดูดอะคับอุปกรณ์มีครบแล้ว มีงบน้อย

ไปถอดจากรถที่ขายมา(ที่บ้านผมซื่อขายรถมือ2คับ)

มันจามีปัญหาแบล็คไฟล์ป่าวคับ กลัวท่ออากาศแตก

เหงเด๋วนี้มันมีตัวกันแบล็คแล้วใช้ป่าวคับ

รบกวนพี่ๆด้วยคับ

ปล.เป็น nissan nx นะคับ

ได้มาอิกคัน เลยจาเอาไปติดแก๊ส

เก็บ neo ไว้เดิมคร้าบบบบบบบบบบบ

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  2. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    จูนดีๆ ไม่มีปัญหาครับ
    GA นี่ อึดใช้ได้เลย

3. w2000

w2000 New Member Member

103
    7
    0
    อ่านใน gasthai เห็นมีตัวกันแบคไฟร์

4. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    เอ้าๆชาวVTC มาตอบหน่อยเร๊ว :D :D :D

5. NeuNg_cha

NeuNg_cha New Member Member

62
    15
    0
    ใช้เครื่องตัวนี้อยู่ครับ ติดแก๊ส ดูดดดดด... มิก 25.5
    เอาท่ออากาศรอบเดินเบาเจาะเข้ากับมิก...จูนแก๊สบางก็ไม่เคยแบ็คไฟสักกาที แค่เหยียบไม่ขึ้น
    ติดแก๊สจบง่ายมากๆคับตัวนี้

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  6. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    1500-1600 ติดแบบ หัวฉีด ก็ใช้ยาว อยู่น่ะ ไม่จุกจิก และ กุ๊กกิ๊ก

อ่า... ไม่รู้จิงป่ะ มั่วไปเรื่อย เรา :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้