คาร์บูเจ้งครับหาซื้อได้ที่ใหนบ้างครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Tee2Tee, 21 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tee2Tee

Tee2Tee Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่รังสิตหาซื้อได้ที่ใหนบ้างครับราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    ขอบคุณครับ

2. ยูซุบ

ยูซุบ New Member Member

562
    4
    0
    เชียงกงบางพลีก็มีนะครับประมาณ1200ครับ

3. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ไม่ทราบว่าคุณ Tee2Tee ใช้ 88 อยู่ด้วยหรือป่าวครับ ถ้าใช้ น่าจะสมัครสมาชิกนะครับ จะได้มี username ไว้สำหรับ login นะครับ เห็นคุณก็มาคุยหลายครี้งแล้ว เป็นสมาชิกมันตรวจสอบได้หลาย ๆ ๆ อย่างครับ จะได้รุ้ว่า login อยู่หรือป่าว และผมบอกได้เลยครับ ขายของหรือหาของให้สมาชิก ราคาถูกกว่าคนนอกนะครับ...........

แล้วคาร์บู มันเสียตรงตัวไหนครับ ผมมีอะไหล่ ทั้งลูกอยู่นะครับ

4. สนใจก็ติดต่อพี่น้องได้เลยครับ..............:)

5. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    ขอบคุณครับน้า................ที่ช่วยเชียร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้