ถามครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย win01, 21 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. win01

win01 New Member Member

7
    0
    0
    ถ้า 318i body E36 วาง SR20DET จะไหวมั๊ยครับสนใจอยู่ส่วนตัวคิดว่า J มันใหญ่และทานจุไปหน่อย ขอบคุณครับ

2. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ก้อมีคนวางนะครับ sr20 เนี้ย แต่วางเจไปก็ได้ครับ ทำจบๆ ไม่กินมากครับ

3. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    เจคับ ...

4. Nick

Nick New Member Member

427
    6
    0
    อะไรของมึงไอ้โจ้...5555

5. AonE36

AonE36 New Member Member

221
    0
    0
    มีพี่คนนึงในคลับเคยวางแล้วครับ วิ่งโคตรๆ

ปล.รถพี่ปาล์มคันเก่าอ่ะ

6. Evil_CaTz

Evil_CaTz New Member VIP

256
    2
    0
    ก็ดีคับ

แต่ส่วนตัว ถ้าเอาสบายๆสุดๆ

ก็คิดว่าเจน่าจะทนกว่า

แต่ชอบ เอสอาร์ ตรงที่ น้ำหนักไม่มาก

แล้วขับสนุกไปอีกฟิวส์

ส่วนตัวถ้ามีเงินก็อยากเอาาทำเหมือนกันคับ

แต่เจก็น้ำหนักใช้ได้นะคับ วางแล้วบาล๊านก้โอเคดี

ขับใช้งานสนุก ซิ่งได้ ซ่อมง่าย อะไหล่เยอะ เหนียวดีคับ

7. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ผมชอบมากกว่าเจคับเชียร์นึงเสียง
    แต่ถ้าจะเอามาโมเพิ่มแรงๆเจดีกว่าคับ

8. T.Race

T.Race New Member Member

259
    28
    0
    อืม เจอีกเสียงครับผม

9. win01

win01 New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณครับสำหรับทุกคำตอบคือใจจริงๆอยากได้ไว้เป็นรถคันที่สองน่ะครับประเภทแต่งซิ่งแต่ขับไม่ค่อยซิ่งครับ

10. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    ผมวางเจมาก้อ ให้อีก เสียง ครับ ว่าแต่ เครื่อง SR ก้อจี้ด เหมือนกันครับ ลองนั่งมาแล้ว
    ถ้าเอามาทำดริฟ คงเจ๋ง ดีนะ

11. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    ชอบทานเจคับ

12. G.@.l.f. e36

[email protected]. e36 New Member Member

336
    8
    0
    อ่าผมว่าเจไปเลยทีเดียวมันอึดดี

13. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ผมว่า ถ้า 318 วาง sr น่าจะดีกว่านะ งบไม่บานปลาย (หรือป่าว) เพราะ 4 สูบเหมือนกันอ่ะ แล้วก็น่าจะวิ่งดีนะ เครื่องเบากว่า J อีก

แต่ตอนนี้ กิน เจ อยู่คับ..+++

14. Mc

Mc New Member Member

46
    0
    0
    เจคับ ไม่ต้องเรื่องมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้