ใครมีอู่ทำสี ที่ทำดี ราคากันเองแนะนำ รบกวนช่วยแนะนำทีค่ะ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย กฤษณา, 4 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. กฤษณา

กฤษณา Guest

0
    0
    0
    พอดีจะทำสีสปอยเลอร์ Nv Wingrond สีบรอน และเก็บรายละเอียดรอบคันค่ะ แต่ไม่รู้จะไปทำอู่ไหนดี
    รบกวนใครที่รู้จักอู่ทำสี ช่วยบอกทีนะคะ เป็นสมาชิก NV Club เหมือนกัน แต่ลืมรหัสสมาชิกตัวเอง
    ขอรบกวนชาว Nv Club ช่วยแนะนำด้วยนะคะ ...........ขอบคุณมากค่ะ

2. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    อยู่แถวไหนอ่ะครับ ไม่เห็นลงรายละเอียดเลย แล้วพี่ๆน้องๆในนี้จะรู้มั๊ยเนี่ย แล้วสมัครสมาชิกตอนไหนครับ หาแล้วไม่เห็นมีเลยอ่ะ เป้หาช่วยทีดิ

3. tangprasert

tangprasert New Member Member

566
    36
    0
    ง่าผมก็ยังไม่เคยทำสีรถตัวเองด้วย รอพี่ๆท่านอื่นมาตอบนะคร๊าบ

4. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    เชียงใหม่ครับ ....:p

5. green nv #032

green nv #032 New Member VIP

2,789
    89
    0
    มาสเตอร์พีช บอดี้เซอร์วิส...ราคามาตรฐานงานเนียน...:D

6. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ผมทำร้านแถวแยกสวนสมเด็จครับ
    งานเค้าดีราคาไม่แพงครับ

7. กฤษณา

กฤษณา Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากค่ะ สำหรับคำแนะนำ

ชื่อที่สมัครไว้ คือ กฤษณา ภังคี

ที่อยู่ อยู่แถวเหม่งจ๋ายค่ะ

Nissan N v Wingrond ปี 2000 ทะเบียน ลษ 6313

สมัครไว้ประมาณ 2 เดือนแล้วค่ะ แต่ลืมรหัสสมาชิก ว่าจะสมัครใหม่ก็ยังสมัครไม่ได้ ต้องรอ 6 เดือนก่อน

รบกวนช่วยหารหัสสมาชิกให้ด้วยนะคะ

8. กฤษณา

กฤษณา Guest

0
    0
    0
    แล้วมาสเตอร์พีช บอดี้เซอร์วิส อยู่แถวไหนอะคะ

รบกวนแจ้งสถานที่ให้หน่อยคะ ไม่ทราบจริงๆ ว่าอยู่แถวไหน.........

9. กฤษณา

กฤษณา Guest

0
    0
    0
    ขอชื่อร้านหน่อยค่ะ

** ขอบคุณมากค่ะ แต่รบกวนขอชื่อร้านหน่อยนะคะ จะได้ไปถูกร้านหนะค่ะ..**

10. กฤษณา

กฤษณา Guest

0
    0
    0
    อยู่ใกล้จัง...ขอบคุณมากๆนะฮ่า

** งั้นเรากลับไปทำที่อุดรบ้านเราดีก่าเนอะ**

11. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
  12. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    ถ้าแถวรังสิตก็พอมีอะครับ อู่ไม่ใหญ่แต่งานได้ใจครับ 0865771026 ลองโทรไปอะครับบอกว่าpop แนะนำมาอะครับ

13. ตรงวงเวียนพระราม 5 ชื่อ อู่สีพระราม 5 มั้ง ทำสีทั้งคัน 15000 ว่าจะไปทำอยู่รอให้รอยเยอะกว่านี้ก่อน
    เช็คๆ ดู ก็ยังไม่เห็นมีใครบ่นนะ อู่นี้ ขับผ่านอยู่บ่อยเหมือนกัน ก็เห็นมีรถมาทำเยอะดีคับ แต่ยังไม่เคย
    ลองนะ

14. กฤษณา

กฤษณา Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณมากค่ะ คุณ Pop ที่ช่วยแนะนำ เดี่ยวจะโทรไปนะคะ..

**ขอบคุณค่ะ คุณ POP เดี่ยวแก้วจะโทรไปสอบถามดูนะคะ ครอบครัว NV CLUB น่ารักจริงๆ**

15. อนาคต แปลงหน้าอู่นี้เจอกันคับ ขอเก็บตังค์อีกสัก 3 ปีก่อน หน้า R33:D

16. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    เล็กจะเปลี่ยนหน้าเหรอ เอาหน้าแบรดพิทเดะ ล้อหล่อ หรือจะเอาหน้าโก๊ะตี๋ล่ะ กร๊ากกกกกกกกกกกก

17. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    โหๆๆเอาสะเล่นต่อไม่ได้เลยอะพี่ :D:D

18. singcoohteam

5,303
    108
    0
    ไปไม่เป็นเลยเหรอเล็ก พี่ล้อเล่นน้า

19. ball_NV

ball_NV New Member Member

12
    2
    0
    แนะนำกันไปคับ อยากทำเหมือนกันคับ อิอิ ... ;)

20. POR_888

POR_888 New Member Member

10
    0
    0
    ขอคำแนะนำครับ
    ผมอยู่แถวราม มีอู่แนะนำมั๊ยครับ
    แล้วต้องทิ้งรถไว้หลายวันมั๊ยครับ
    ตั้งใจว่าจะทำรอบคันครับ
    ขอบคุณครับ (สมาชิกใหม่)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้