ถามเพื่อนๆที่ใช้P1Y มั้งครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย TummenG, 19 มิถุนายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8
    พอดี อยาก เอา ไดร์ฟเล่น mp มาต่อฟังเพลงแบบ ชั่วคราว พอดี ไปเปิด เมนู AUX ได้ แต่ช่างเค้าหาสายสัญญาณเข้าหลังวิทยุไม่เจออะครับ แล้ว ผมก้ หา Diagram ไม่เจอแล้วด้วย
    จะไปต่อ ที่ Pre ก็ กลัวเสียงไม่ดีอะครับ
    ไม่อยากไรท์ MP3 เพราะเพลง มันปลี่ยนกันไวมากอะครับ

ใครไช้ P1Y อยุ่แล้ว พอรู้ไหมครับ ว่า สัญญาณ AUX ต่อตรงไหนครับ

อ่อ อีกอย่าง OELน่ะครับ โหลดเพิ่มกันได้ไหมครับ ผมโหลด OELมาได้ แต่ ไส่เครื่องไม่ได้นะคัรบ

ขอบคุณมากครับ
    :)

2. TummenG

TummenG Member VIP

91
    3
    8
    แหง่บๆ อด

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้