บั้นท้าย. ท่อ ดุ ๆๆๆazc. Muffler. ในNissan nv 5555

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Uthai Joes Chasuntae, 23 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    บั้นท้าย. ท่อ ดุ ๆๆๆazc. Muffler. ในNissan nv 5555

1. ใส่มาเท่าไหร่ครับ วิ่งดีขึ้นอย่างที่เค้าบอกรึเปล่าครับ สนใจอยู่

2. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    น้าแจ่มใช่ปะครับ

3. ใช่ๆครับ ท่อน้าแจ่ม

4. Jame Intasorn

0
    0
    0
    รอฟังคับวิ่งดีไหมเผื่อใส่บ้าง. ทุกวันนี้ใส่เจเอสธรรมดา. อิอิ

5. ผมซื้อปลายไส้เกลียวมา 2000.-จะมาใส่เออี เลยไม่ได้ใส่. ผมเลยเอาใส่nv. พักกลางใส่ใส้ย้อน ลูกกลม ปลายใส่Azc ใส้เกลียวโดยส่วนตัวผม ผมว่าวิ่งดีกว่าเดิม มากครับรถผมเครื่องga15. ต้นกลางปลายไหลดีครับ เสียงนุ่มๆๆครับ

6. เฉพาะปลาย2000 ถ้าใส่แล้ววิ่งดีขึ้นก็น่าสนนะครับ

7. Jame Intasorn

0
    0
    0
    น่าสนใจเหมือนกันคับ:)

8. รถ auto นะครับ ผมว่าน่าจะอยู่ที่พักกลางใส้ย้อนด้วยครับ ผมใส่เพิ่มอีกพร้อมติดตั้งนะครับ 1500.-

ผมลองวิ่งกรุงเทพ-โคราช ก็โอเคเลยครับ น้องที่บริษัทฯ ขอสูตรเหมือนกัน เพราะใช้ nv 8คัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้