ท่านประทาน ฝากประชาสัมพันธ์ เรื่อง ST ออกโทรทัศน์ คร้าบบบ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SR-FA-DAM, 21 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เป็นรายการ เคเบิล TV รายการ Top speed ได้ติดต่อมาทางท่านประทานของเรา

ขอความร่วมมือ จากท่านสมาชิก ไปเข้าร่วมกิจกรรม มีถ่ายกลุ่ม Car club ซึ่ง ตรงกับ

วันอาทิตย์ ที่ 30 มีนาคม 2551 สถานที่ ร้าน Sugar beet เกษตร นวมินทร์

( อาทิตย์นี้ คิวของ AE club ) โดยกิจกรรมอาจ มีแข่งโกคาร์ท และ ถ่ายวีดีโอ

รถแต่ล่ะคัน โดยละเอียด มีการแนะนำตัว สมาชิก และที่มาที่ไป ของ การร่วมเป็น ST

เดี๊ยวให้ท่านประทาน มีชี้แจงรายละเอียดอีกที นะครับ ท่านใด สนใจ ก้อ เตรียมตัวให้พร้อม

แล้วลงชื่อมาได้เลยนะครับ :D:D:D:D

2. wboatamon

wboatamon New Member Member

247
    91
    0
    แจ่มเลยครับพี่ วันอาทิตย์ซะด้วย :D:D

SR-FA-DAM ถูกใจสิ่งนี้
  3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    อ๋อง นอนกรน จัดมาแน่ๆ เลย 5 5 5

4. BumpBy

BumpBy Well-Known Member VIP

4,054
    807
    113
    ไม่น่าพลาด อิอิ...

5. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    มรึงรู้ได้ไง ว่านอนกรน กรูยังไม่รู้เลย :D:D:D:D

6. 1ST

5,672
    583
    0
    พี่คงเหนื่อยมาจาก การทำอะไรซักอย่าง

เลยหลับสนิทไม่รู้เรื่อง

:D :D :D

wboatamon ถูกใจสิ่งนี้
  7. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    มรึงจะให้กรู พูด มั๊ยยยยยยยย หือออออ :D:D:D:D

8. sunnyonly069

sunnyonly069 Well-Known Member Member

3,964
    651
    113
    อิอิ จะออกงานกันอีกแล้นนน ST เรา แหล่ม ๆ

9. 1ST

5,672
    583
    0
    จบ

ครับ

:D

10. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :confused: อ่ะ............
    งั้น พี่ๆ คงไม่ได้ไป ทำบุญบ้านเด็กกับผม ล่ะสิ........... :cry:

11. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ไปสิครับพี่โต้ง ไปทำบุญก่อน แล้วค่อยไป ครับ ยังไง ผมก้อตามท่านประทาน

ของผมไปอยู่แล้ว เพราะว่า ท่าน จะมารับที่บ้านคร้าบบบบ :D:D:D:D

12. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    ดีมาก เดี๊ยววันหลัง ให้ติดรถ ไปด้วย :D:D:D:D

13. gora

gora New Member Member

359
    92
    0
    นาเกลือ

เเต่ไม่มีเกลือ

เเล้ว พี่ ทำไรกัน

14. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    งง วุ๊ยยยยย ช่วยมาแถลง หน่อยว่า แปลว่าอะไร :D:D:D:D

15. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    งงตามค้าบบบบ

16. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    ตกลงจะไปนาเกลือใช่ป่าวเนี่ย ????

17. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    งงกันไป สงสัยจะหลัง Esso

18. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    รายละเอียด ก็ ตาม ที่ พี่ตริ่ง ว่า มา น่ะ ครับ

ส่วน รายละเอียด ลึก ๆ ของ รายการ เป็นยังไง

เดี๋ยว วัน อาทิตย์ นี้ ผม จะ ออก ไป ดู

ตอน ที่ เขา ถ่าย AECLUB

ได้ เรื่อง ยังไง จะมาเล่าให้ฟัง อีก ครั้ง นึง ครับ

19. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    หว้า!!! ติดไป "เช้งเม้ง"

อดประจำเลย แต่ไม่เปงไรชินแล้ว

อิอิ

20. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :D:D:D:D:D:D

21. Bach Contrabass

Bach Contrabass New Member Member

414
    176
    0
    เห็นแล้วก็อยากไป แต่ขอดูรายละเอียดเรื่องเวลาก่อนนะครับ ชักไม่แน่ใจเรื่องเวลา แต่ถ้าไปได้ ก็ไปด้วยแน่นอน สมาชิกไม่ควรพลาด

22. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    หึหึ ทำมัย ช่วงนี้ NiSSaN HOT จิงจิ๊ง

นี่ST จะออกTVละ ไหนจะมีงาน NIssaN Day อีก... ฮุ้ว์...ยาวปา
    ยยย

23. TeeB14

TeeB14 New Member Member

560
    293
    0
    ไปแน่ๆใกล้บ้านแค่นี้เอง แต่สภาพรถตอนนี้อะดิดูไม่ได้เลย

24. bee15

bee15 New Member Member

309
    57
    0
    ขอคนขับหน้าตาหล่อก็พอคับ

25. Step-Divinity

Step-Divinity New Member Member

3,737
    590
    0
    ว่ากันไปเอาไงก็เอากันสิค้าบบบบ

26. พงศ์ธร

พงศ์ธร New Member Member

470
    300
    0
    กี่โมงคับท่าน

27. สวัสดีครับ น้อง ๆ ชาว sunny club พี่เป็นผู้ดำเนินรายการ top speed ครับ ซึ่งจะออกอากาศในสถานนีข่าวบนดาวเทียมย่าน c band ชื่อ "MVNEWS" ออกอากาศไป 100 กว่าประเทศนะครับ ยินดีมาก ๆ ที่จะได้ น้อง ๆ เอารถสวย ๆ มาโชว์กันในรายการพี่
    เต็มที่กันเลยนะครับ แล้วพี่ขอคนหน้าตาดี ๆ ข้อมูลแน่น ๆ 1-2 คนนะครับ เพื่อพาเดินชมรถใน club ในตอนถ่ายทำ ซึ่งเทปของเราจะออกอากาศวันที่ 11 พ.ค. อ้อออ แล้วอันนี้ขอฝากนิดนึงนะครับ พี่อยากให้มาพวกเรามากันเยอะ ๆ ครับยิ่งมาเยอะก็ยิ่งสนุก แล้วถ้าเป็นไปได้รบกวนเชิญ club ที่พวกเราสนิทกันมาถ่ายกันในวันเดียวกันเลยนะครับ แล้วถ้าต้องการจะ meeting ที่ร้านก็ติดต่อมาได้เลยนะครับ ไม่ต้องเกรงใจครับ

28. SR-FA-DAM

8,331
    913
    0
    รับทราบคร้าบบบบบ :D:D:D:D

29. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0
    ครับผม

30. NHUM-YAI-JAI-DEE

NHUM-YAI-JAI-DEE Well-Known Member VIP Member

5,649
    852
    113
    ก็ ตาม ที่ พี่เขา ว่า แล้ว กัน คร๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้