การล้างเครื่องยนต์e36

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย bankbankbank, 21 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bankbankbank

bankbankbank Guest

0
    0
    0
    ล้างเครื่องยนต์ที่ไหน อย่างไร สามารถล้างได้รึเปล่าครับ

2. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    ไม่แน่ใจเหมือนกันนะครับ ปกติผมใว้ เป่าลมๆๆ แล้วเอาพ้าเช็ดๆ เอาอ่ะครับ เด่วรอท่านผู้รู้มาตอบอีกทีนะครับ

3. HURRICANE

HURRICANE New Member Member

634
    0
    0
    อยากล้างบ้างจัง.........................

4. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    ได้คับมันจะมีน้ำยาเอาไว้สำหรับล้างห้องเครื่องโดยเฉพาะ
    แม็กไกวก็มีคับ

5. Mc

Mc New Member Member

46
    0
    0
    น้ำยาซักแห้ง หรือไม่ก็ผงซักฟอก ล้างเองก็เอาถุงคลุมที่ฟิวส์ พวกไฟฟ้าทั้งหลายแล้วก็เอาน้ำซัดเลยฮะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้