ขอถามเกี่ยวกับพัดลมตัวที่2 อยู่หน้าหม้อน้ำ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เพลงป๊อป, 17 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เพลงป๊อป

เพลงป๊อป New Member Member

5
    0
    0
    ผมซื้อรถมือสองยึ่ห้อนิสสันซันนี่ B11 ปี94 ผมสงสัยว่าพัดลมหน้าหม้อน้ำ มันมีเพิ่มมาอีก1ตัว โดยมีปุ่มปิดเปิดเพิ่มตรงหน้าคอนโซลรถ มันมีประโยชน์อะไรครับ ช่วยระบายความร้อนหม้อน้ำรึเปล่า ผมไม่กล้าเปิดสุ่มสี่สุ่มห้า กลัวไฟหมดหม้อแบตฯ ตอนซื้อก็ลืมถามเจ้าของเดิม สะเพร่าจิงๆเลย ขอบคุณทุกท่านนะครับ

2. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    ถ้าอยู่หลัง กระจังหน้า
    ก็น่าจะเป็น แผงแอร์น่ะครับ

เจ้าของเดิม คงติดไว้ เป่า ให้แอร์ มันเย็นขึ้น น่ะครับ :D

3. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    สูตรแท๊กซี่เลยครับ ผมว่าจะไปทำมั่งเนี่ย อิอิ แต่แท๊กซี่ แอร์เย็นจิงๆครับ

4. เพลงป๊อป

5
    0
    0
    ขอบคุงๆๆๆมั่กๆคับ

5. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    ไว้เปิดเวลารถติดๆ แล้วแอร์ไม่เย็นนะครับ

แต่ผมว่ามันจะไปขวางทางลม เวลาใช้ความเร็ว นะ

แทนที่ลมจะ ไหลสะดวก มาเจอพัดลมขวางซะงั้น

6. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    เฟิสพูดถอกกกกกกก

7. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    พูดถูกพี่ตูน ไม่ใช่พูดถอกกก เล่นมุกซะงั้น อิอิ

8. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ถลอกๆ อิอิ

9. เพลงป๊อป

5
    0
    0
    ถ้าอย่างงั้นเอาออกเลยดีไหมครับเพราะว่าผมไม่ค่อยได้วิ่งในเมืองเท่าไหร่ครับ ขอบคุณทุกๆท่านนะครับ

10. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    แล้วแต่ครับ ถ้าติดเเล้วไม่มีปัญหาอะไร ก้ไม่ต้องไปเอาออกหรอกคับ

11. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ต้องลองดูว่ามั feedback อะไรบ้าง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้