รบกวนสอบถามครับ ใครใช้ nv เครื่อง ga 16 บ้างครับ ผมซ่อมมา 7 วันแล้ว เดี๋ยวหัวฉีด...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บริษัท เมย์มาร์ เมเนจเม้นท์ จำกัด, 23 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนสอบถามครับ ใครใช้ nv เครื่อง ga 16 บ้างครับ ผมซ่อมมา 7 วันแล้ว เดี๋ยวหัวฉีด เดี๋ยวคอย เดี๋ยวจานจ่าย ตอนนี้เปลี่ยนหมดแล้วหมดเงินไปกว่า 7 พัน ยังติดเร่งไม่ออก ช่างบอก กล่อง อีซียู อีก ผมกลัวจะเสียเงินเพิ่มแต่ไม่จบ .. ใครว่างๆ มีกล่องอยู่ ขอยืมลองก่อนได้ไหมครับ ถ้าเป็นกล่องจริงผมถึงจะซื้อ หรือซ่อม..รบกวนด้วยนะครับ ติดต่อ 086 400 0502 อั้ม ครับ

1. ส่งกล่องมา เด๋วเทสให้ครับ

2. อยู่แถวไหนครับ

3. จันทบุรี

4. ขอที่อยู่นิดนึงครับ

5. เด่วว่าจะยืมคุณแจ๊กมาลอง

6. ถ้าจะส่งมาจริง ๆ เด๋วค่อยคุยกันครับ

7. โอเค ครับ

8. ขอบคุณมากนะครับ

9. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ผมว่าเปลี่ยนอู่เถอะ ถ้าให้ไล่เปลี่ยนขนาดนั้นยังไม่จบ ผมว่าช่างเดาละคับ

10. ไม่ต้องมั่ว ไม่ต้องเดา ถ้ารู้จักหาเครื่องมือมาใช้

11. เร่งออกไปบางอารมปะเด่ว เร่งได้เด่วตื้อ รอบขึ้นเเต่ความเร็วไม่ไปปะ

12. เร่งไม่ออกเลยครับ เช็คดู ติดแค่ 2 สูบ พอวัดไฟ ไฟมา พอวัดหัวฉีด ไม่มา แต่เทสแล้วหัวฉีดสองหัวนั้นไม่เสีย ทำงานได้ปกติ ตอนนี้กล่อง อีซียู เลยตกเป็นจำเลยครับ..ผมก็กลัวเสียตังฟรีอีก เลยอยากหาของที่ไม่เสียมาลองนะครับ

13. เข้าศูนย์นิสสันเช็คเรยเช็คฟรีอยู่ตอนนี้

14. ของเราคราวที่เเร้ววัดค่าเเอร์โฟไม่อ่านค่า ที่ศูนย์อะ

15. ฟรีนะก่อน28เมษา

16. ใช้Ga16dneเมิ่นกัน

17. ขอบคุณครับ มันอยู่อู่แร้ง วิ่งมะไป คับ

18. พรุ่งนึ้ก้จะไป0เมิ๋นกัล

19. อยู่แถวไหนครับ

20. อยู่กทม.ป้ะล่ะ ถ้าจะเปลี่ยนก้ไปร้าน"ชัยเจริญ"ตรงวัดเกาะ เขามีของให้ลองเรย ถ้าเปลี่ยนแล้วไม่หายก้เอาของเดิมใส่กลับไม่เสียตัง

21. อยู่กทม.ป้ะล่ะ ถ้าจะเปลี่ยนก้ไปร้าน"ชัยเจริญ"ตรงวัดเกาะ เขามีของให้ลองเรย ถ้าเปลี่ยนแล้วไม่หายก้เอาของเดิมใส่กลับไม่เสียตัง

22. ตอนนี้รถอยู่นิมิตรใหม่ครับ...กะว่่าเพื่อนถ้าอยู่แถวนั้นมาลองดูสักแปป นึงนะครับ หรือไม่พรุ่งนี้ผมถือแต่กล่องเข้าเช็คที่ 0 ได้ไหมครับ

23. ตงไหนของนิมิตรใหม่ เราอยู่ลำลูกกาคลอง8อะ

อยู่ตรงข้างหมูบ้าน เคซี นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้