รบกวนปรึกษาพี่ๆสมาชิกครับ ผมอยากยกสูงเอ็นวีสักนิดหน่อย...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nuttapon Neawngoendee, 20 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนปรึกษาพี่ๆสมาชิกครับ ผมอยากยกสูงเอ็นวีสักนิดหน่อย จะสั่งสเปเชอร์กับรองเบ้าโช็คใด้ที่ไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ

1. เอาโช็คเดิมไหมแลกกะผม

2. โช็คผมก็เดิมครับ ผมขาลุย เข้านาเข้าสวนครูดกระจาย ขอบคุณนะครับ.

3. ครับขอบคุณเช่นกันครับ

4. ใช้ไฮโดลิคได้รึป่าวเครสนี้...55 เวลาออทางเรียบกดเตี๊ยเข้านากดยกสูง...55 เเค่สงสัยว่ามีเเนวเป็นไปได้ไหมครับ

5. Nantana Nakkhwan

Nantana Nakkhwan Guest

0
    0
    0
    แบบนี้ใช่ป่ะค่ะ

6. น่าจะใด้ครับพี่ทิวาแต่สงสับงบจะสูง 55

7. แบบนี้เลยครับพี่ แต่สูงหน่อย 2 "ทำแนวยกสูงเลยครับ @ AO NV

8. ทำเสร็จแล้วขอชมนะครับ

9. ครับผม ตอนนี้กำลังออกแบบ แล้วให้โรงกลึงทำให้ครับ หน้า2" หลัง 2.5" ครับ

10. Ekkamon Sonthong

Ekkamon Sonthong Guest

0
    0
    0
    กำลังหาอยู่พอดี

11. ขอบคุณมากๆครับพี่ ใส่แล้วสูงขึ้นเยอะไหมครับพี่..

ขอบคุณครับ..

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้