เย็นวันเสาร์ที่28 มีมิตติ้งนอกรอบ กันที่จันทบุรีนะครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย เดชนัช เป๊ปซี่ พะยา, 24 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เย็นวันเสาร์ที่28 มีมิตติ้งนอกรอบ กันที่จันทบุรีนะครับ ท่านใดอยู่ละแวกใกล้เคียงผมก็ขอเรียนเชิญนะครับ ที่แน่ๆ มีทีมงานจากสระบุรี พี่จำรัส เหล่าพล พี่Yuttana Meebubpha น้าแมน นะจ๊ะ พี่พอใจในสิ่งที่มี ขี้เกียจดิ้นรน ประมาณนี้ครับท่านใดว่างมาเจอกันได้นะครับ มาไม่ถูกโทรหาผมได้เลยครับ 0984736168 เป๊ปซี่ ครับ

1. รับทราบครับผม

2. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
    ไปงานบวชที่อลัน

3. เช้าวันอาทิตย์ พาทัวร์ ให้อาหารปลาที่น้ำตกพลิ้ว รับประทานข้าวเที่ยงที่อ่าวยาง แหลมสิงห์ เล่นน้ำทะเลที่หาดเจ้าหลาว จบด้วยถ่ายรูปสวยๆที่เนินนางพญา ครับ

4. Nueng Nueng

0
    0
    0
    เย้ๆๆๆเป้ปเลี้ยง

5. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    นั่นไง ฉก จริงด้วย

6. พี่เอ..ไม่ต้องแอบครับ..เสาบังไม่มิด..อิๆๆ

7. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ดูข่าวเมื่อเช้าน้ำตกพลิ้วน้ำแห้งแล้วนะคับ เตรียมจะย้ายปลาพลวงแล้ว

8. Wichai B. Keng

Wichai B. Keng Guest

0
    0
    0
    28 ไปงานบวชอ่ะพี่เอ พลาดเลย!!!

9. เลี้ยงตัวเองยังลำบากเลยครัชเสี่ย Thaillnj Nueng

10. Nueng Nueng

0
    0
    0
    เขาเมามีน้ำิยุ่พี่เอ

11. ถ้าน้ำตกพลิ้วน้ำแห้งเดี๋ยวไปลงอ่างกัน

12. Nueng Nueng

0
    0
    0
    เสียไรวะเป้ป

13. แม่ะน่าสนใจอ่างงงง

14. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    เขามะมีตังไป ไหนต้องไปติดแก็สกะพี่ยุทธอีก ไม่รุจะปั้มตังทันไหนนะคับ ถ้าทันละเจอกันคับ Yuttana Meebubpha ไม่รุช่างยุทธจะว่างด้วยรึป่าว

15. อ่างพลาสติกนะคับพี่ไก่ เดี๋ยวผมเปิดสายยางให้5555

16. พี่กลัวแตกอ่ะ

17. กลัวอ่างแตกหรือน้ำแตกครับพี่ไก่

18. ทั้งสองอย่างอ่ะครับ..อิๆ

19. ผมนี่กะว่าจะทิ้งรถไว้ที่อู่พี่ยุทธเลยครับ..น้องมะนาวหวานอาการมันเยอะ..

20. ว่าแต่ผมติดรถน้าแมนกลับระยองได้มั้ย..แฮ่ๆ

21. Nueng Nueng

0
    0
    0
    พี่ยุทธยังทำลูกชายคนเเรกผมยังไม่เสร้จเลยพี่ไก่ต้องรอคิว คิคิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้