+++ณ. ร้านส้มตำพระราม 5 +++

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย NEW_RS@GOLDMEMBER, 21 มีนาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NEW_RS@GOLDMEMBER

NEW_RS@GOLDMEMBER New Member Member

120
    13
    0
    เมื่อคืนขับผ่านร้านส้มตำเกือบๆวงเวียนพระราม 5 เห็น ES จอดกันหลายคันเชียว วนกลับไปอีกที
    อ้าว...ไปกันหมดแล้ว อดแจมเรย :cry: ใช่คนในคลับป่าวคับ :confused:

2. GuideEs

GuideEs New Member Member

296
    40
    0
    อ่อ คับไปตีแบตแถวนั้นนละหิวเลยไปหาไรกินกันก้อเห็นพี่วิ่งผ่านไป แต่งครบๆเลย

3. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    กำลังลุ้นๆอยู่เลยครับว่ารถใคร วันหน้า มีโอกาส มาแจมกันเลย อ้อ ! เสาร์นี้มี เตะบอลกันที่ ห้าแยกปากเกร็ด ลองแวะมาดิครับ ...

4. tui013

tui013 New Member Member

1,777
    238
    0
    สงสัยคอกีฬาจะไปกันเยอะ

5. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    แล้วมึงอ่ะ คออารายย คอ กามา เหรอวะ :D:D:D ออกกะลังกายมั่งมืง อ้วนมากแล้ววว :D:D:D

6. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    5 5

7. ninekeng

ninekeng New Member Member

897
    70
    0
    ทำไมเมื่อคืนไม่แวะเลยละครับ มารู้อีกทีว่าจะแวะเข้าไปก็ออกไปกันหมดแล้ว รถสวยนะครับ

8. kunvi

kunvi New Member Member

42
    4
    0
    ก็นั่งเล็งกันใหญ่ว่ารถใครๆ มั่วกันไปคนละทิศคนละทางอิอิ

9. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    อ้าวไปกินส้มตำต่อหรอผมก้อนึกว่าจาไปเที่ยวต่อเลยกลับก่อนอ่ะ

อิอิ ก้อเห็นพี่ๆอาบน้ำแต่งหล่อกันซะขนาดนั้น :D

10. กะตั่ย

กะตั่ย New Member Lady Member

199
    25
    0
  11. NEW_RS@GOLDMEMBER

NEW_RS@GOLDMEMBER New Member Member

120
    13
    0
    ไว้จาแวะไปแจมนะคับ.......

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้