ไม่ต้องเรย์ไม่ต้องโฟ้ค เอาแค่น็อตบ้าน ๆ ธรมมดา ๆ นี่แหละตัวละ 25 บาท สบายเป๋า :-P

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 25 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ต้องเรย์ไม่ต้องโฟ้ค เอาแค่น็อตบ้าน ๆ ธรมมดา ๆ นี่แหละตัวละ 25 บาท สบายเป๋า :p

1. Kritsada Soison

Kritsada Soison Guest

0
    0
    0
    ก้ไม่สบายเท่าไรนะคับพี่ยุท 4x4=16 16x25=400 เกลี้ยงเป๋าเยยคับ :)

2. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    นี่ก็ 25 บาท

3. ก็สบายกว่าน็อตสีสวย ๆ น่ะครับ :) 16 x 50 = 800 เท่าตัวเลยอะ

4. เรยเหลก ตอนนี้ 16ตัว ก็400 นะพี่

5. ไม่ใหวละครับ เจอบล็อคที่อู่เข้าออก 2 ทีเกลียวหายหมด >_p>

6. สงสัยจะบ้าพลังไปนิสสสสส ต้องถนอมๆเค้าหน่อยพี่ ฮ่าๆๆๆ

7. บล็อค 6 หุน 3000 ปอนด์ ลม 250 psi ทำน็อตล้อกระจุยหลายคันละ

8. Kritsada Soison

0
    0
    0
    แว้ก!!! ผมละเบื่อกับร้านล้อบ้าพลังคับ พอถึงคราวจะถอดเอง กากบาทไม่ต่อแป้บอย่าหวังว่าจะได้กินคับ ลั่นแป้ดๆทุกตัว หลังยอกเยยคับพี่ :)

9. Kritsada Soison

0
    0
    0
    ผมก้25บาทคับ ขันเข้าออกหลายรอบแล่วคับ ดูเกลียวยังใช้ได้อยุ่คับ อยุ่ที่เนื้อเค้าด้วยละคับ

10. ช่างเค้าหวังดี กลัวล้อหลุด

11. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    อันตรายนะคับขันน๊อตล้อไม่แน่ เพื่อนสมาชิกมีประสพการณ์มาแล้ว

12. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ของน้องเป็นสนิมหมดและ หมาฉี่ใส่อีก

เงาวับเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้