ครึ้มทั้งวัน ร้อนอบอ้าวฝนก็ไม่ยอมตก ล้างรถประชดฝนซะเลย เงาวิ้ง... :-P

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 25 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ครึ้มทั้งวัน ร้อนอบอ้าวฝนก็ไม่ยอมตก ล้างรถประชดฝนซะเลย เงาวิ้ง... :p

1. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
  2. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ตอนนี้ที่นี้กำลังตกเลยครับพี่ยุทธ ลมแรงด้วยครับ

3. ฝนตกหนักเลยครับที่สระบุรี น้ำจะท่วมแล้ว

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    พี่ป้อ นอนสระบุรีเลยคืนนี้

5. จันทบุรีร้อนจัด ฝนไม่ยอมตก

6. Nithivit Por

Nithivit Por Guest

0
    0
    0
    ตกหนักมากครับ แถว วรจักรคลองถม (" ",

อยธยาก็ตกครับ หนักด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้