เกือบโดนเหวี่ยง ดีที่มันแค่สะบัดแล้วหยุด ไม่งั้นผมคงโดนเต็ม ๆ ทางก็โค้ง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 26 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    เกือบโดนเหวี่ยง ดีที่มันแค่สะบัดแล้วหยุด ไม่งั้นผมคงโดนเต็ม ๆ ทางก็โค้ง แคบก็แคบเสือกมาซะเร็ว

1. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    โหน่ากลัว...ตบท้ายมาเป็นชุด 555+

2. Sanea Kamentip

Sanea Kamentip Guest

0
    0
    0
    หลุดมาจากฟาสต์ 7แน่เลย

3. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    ล้อหลังปีนขอบสระพานอ่ะดิเกือบแล้วพี่ คนดีพระคุ้มครองยุแล้วพี่ยุทธ

4. ใช่ครับ มันคงจะสาดโค้งแต่เจอรถสวนเลยเบรกหลบเบียดขอบสะพาน

5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    สาดดดดดดดดด !!! ใส่กรูทามายยย 555

6. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
  7. แบบนี้ใจหายใจคว่ำใจร่วงไปอยู่กระตุ่ม

8. ล้อลอยเลยนะ

9. เด๋วพรุ่งนี้เจอกัน แรงงานต่างชาติครับ ร้านส่งวัสดุก่อสร้างแถวนี้แหละ ต้องไปสั่งสอนมันซักหน่อย :)

10. นี้มัน DK นิคับ (ดริฟ ควาย)

11. ฝากด้วยสักตีนคับ

12. Worrawut Mongkol

Worrawut Mongkol Guest

0
    0
    0
    ผมว่ามียางแตกสักเส้นแน่ๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้