สอบถามหาความรู้นะครับผมมีกระบะซิงเกิ้ลเครื่องคาร์บูจะติดเเก้สเอาถังไว้ใต้ท้องได้รึป่าวค...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Sanea Kamentip, 20 มีนาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sanea Kamentip

Sanea Kamentip Guest

0
    0
    0
    สอบถามหาความรู้นะครับผมมีกระบะซิงเกิ้ลเครื่องคาร์บูจะติดเเก้สเอาถังไว้ใต้ท้องได้รึป่าวครับร้านที่นครสวรรค์บางร้านบอกไม่ผ่านบางร้านก็บอกว่าผ่าน

2. Nueng Nueng

Nueng Nueng Guest

0
    0
    0
  3. Nueng Nueng

0
    0
    0
    มีชุดแก้สยังครับผมมีอยุ่ครบเลยเอาไปใส่ได้นะไม่ได้ใช้เเล้ว

4. ติดได้ ตรวจผ่านทั้งแคปซูล และโดนัทค่ะ

5. Sanea Kamentip

0
    0
    0
    เดี๋ยวรอเบิกงบเมียก่อนนะครับ

6. Nueng Nueng

0
    0
    0
    พี่ยุทธถ่ายชุดของผมที่ถอดมาให้พี่เขาดูหน่อยจิ

7. ซาลาเปา เดสึ คันนี้นครสวรรค์ วางใต้ท้องคับ

8. ระยะห่างจาก กันชนท้าย 15 ซม.ห่างจากท่อไอเสีย 10 ซม.สูงจากพื้นรถ.10 ซม...ตามกฎ.ติดได้เรยครับไม่แกะกะ.ท้ายรถ...

9. Sanea Kamentip

0
    0
    0
    กำลังทำเรื่องเสนอเมียยุครับอยู่ระหว่างรออนุมัติ

10. โถๆชีวิตเดียวกันเลย (พูดแล้วอยากร้องให้) :(

11. แล้วถ้าย้ายจากบนกระบะลงใต้ท้องต้องแจ้ง ขนส่งไหมครับ

12. ไม่ต้องแจ้งนะครับ..เพราะlpgเค้าตรวจเพื้อลงเล่มอย่างเดียว..

13. แล้วถ้าเปลี่ยนจากถังแค๊ปซูลเป็นโดนัท เลขทะเบีบนถังจะตรงกันไหมหนอครับ

14. ถ้าเปลียนถังอันนี้ต้องแจ้งแน่นอน..ครับ

15. Sanea Kamentip

0
    0
    0
    ของคุณถังอะไรครับ ซาลาเปา เดสึึ

16. ของผม.ถังแคปซูล58ลิตร

17. Sanea Kamentip

0
    0
    0
    มีการ์ดกันกระแทกป่าวครับ

18. เคยมีครับ..แต่เอสออกแระ..เวลาวิ้งแล้วมันดังอะครับ..หนวกหู

19. อย่าสนใจถัง..สีน้ำเงินนะครับไว้.ส่งเสียงให้พวกหูตึงอะ

ถังลมอะ อย่างโหด เพิ่มปั๊มไฟฟ้าอีกตัว ไม่ต้องแวะเติมลมตามปั๊มครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้