@@*** มาแว้ว การรวมตัวครั้งแรกของ 3ตู ภูเก็ต มาดูหน้าตากัน ***@@

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย ghost rider, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ghost rider

ghost rider New Member Member

56
    0
    0
    เป็นครั้งการเปิดตัวคลับ 3ภูเก็ต ผมถือว่าโอเคแล้วคับ ได้รับความสนใจจากประชาชนผู้สันจรไปมา พอสมควร 555+
    แนะนำ 8 คัน
    1.สีแดง ชื่อ บอย2
    2.สีส้ม ชื่อ ริน
    3.สีน้ำตาล(หรือป่าว) 555+ชื่อ ท่าน หมี
    4.สีแดง ชื่อ ท่านแฟน
    5.คุณ อิท จากแปดริ้ว<<<<<เพื่อนๆแปดริ้วพวกเราดูแลเปนอย่างดีแล้วคับ :D :D
    6.ชื่อ โจ้
    7.ผมเองคับสีเหลืองๆ ชื่อ ทัชจังคับ
    8.สีแดงสุดท้าย คุณหนู สุกี้ สุกี้:eek: :eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กรกฎาคม 2007
  2. ghost rider

56
    0
    0
    มาดูกานต่อเด้อคับ:D :D

3. tonzung

tonzung Active Member VIP

1,060
    13
    38
    หลายคันดีอ่ะ

4. ghost rider

56
    0
    0
    มีอีกหน่อย เสียดายคืนนั้น ดันลืมเอาขาตั้งกล้องไปด้วย ต้องไปลากถังขยะมาแทนขาตั้ง อิอิ ไว้หามุมสวยๆจาถ่ายมาให้ดูแก้ตัวใหม่นะคับ:D :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กรกฎาคม 2007
  5. etee

etee New Member Member

181
    0
    0
    สวยคับ...สีส้มกาบข้างเหมือนบีเอ็มเลย...

6. s.p.automax

s.p.automax New Member Member

117
    0
    0
  7. krissana

krissana New Member Member

22
    0
    0
    สวยครับ สวยๆทั้งนั้นเลย

8. hock EG6 blue

hock EG6 blue New Member Member

146
    0
    0
    สวัสดีคร๊าบ ยินดีที่ได้รู้จักทุกท่านเลยครับ

9. KaLaKiNi

KaLaKiNi New Member Member

62
    2
    0
    ..ไว้มีโอกาสไปเที่ยวภูเก็ตเมื่อไหร่..
    ..คงได้เจอกันนะครับ..

10. 3 ดอเฒ่า

3 ดอเฒ่า New Member Member

7
    0
    0
    .......ยินดีต้อนรับครับผม ดีใจด้วยที่รวมตัวกันสำหรับครอบครัว eg 3d club ภูเก็ต ขอให้มีสมาชิกเพิ่มขึ้นเรื่อยๆนะขอรับ สักวันหนึ่งพวกเราคงได้มีโอกาสไป meeting เยี่ยมชาวภูเก็ตบ้างนะ......3 ดอ.แก่ๆ วิ่งถึงอยู่แล้ว ขอเสียงหน่อยพี่น้องครับ.......

11. eakzub

eakzub New Member Member

442
    0
    0
    พี่อิทอย่าลืมพวกเราชาว 8ริ้วนะ กลับมาเมื่อไหร่อย่าลืมมาหาด้วยนะ :)
    รูปรถสวยมากมายเลยครับ :D

12. Mye

Mye New Member Lady Member

70
    1
    0
    รถสวยมากมาย ยินดีต้อนรับสมาชิกชาวภูเก็ตทุกคนค่า ถ้าเราจะไปมิตติ้งสัญจรกันที่นั่น
    จะมีที่พักฟรี ๆ ให้มั๊ยน๊า คริคริ

13. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    รูปแรกๆ ปรับกล้องไม่ถูกหรือเปล่าครับ รู้สึกว่าเหมือนกับ brightness โดนปรับให้สว่างขึ้น...
    แต่ละคันต้องนอนถ่ายเลยหรือเปล่าครับเนี่ย เห็นแต่มุมต่ำๆ (เอ...หรือถนัดถ่ายภาพมุมต่ำ..5555)

14. Dios

Dios New Member Member

3
    18
    0
    อยากไปเที่ยวทะเลอ่ะ

รถสวย ทะเลก็สวย:D

15. bbgun

bbgun New Member Member

220
    4
    0
    โอ้โหรวมกันใด้เยอะกว่าโซนนนท์อีกครับ ยินดีด้วยครับ

16. oodudom

oodudom New Member Member

190
    4
    0
    แจ่มครับ

17. ghost rider

56
    0
    0
    :D :D อิอิ ไม่ผิดคับกล้องมุมต่ำจิงๆ เพราะผมวางกล้องไว้กะถนนเลย เรื่องของเรื่องคือ ลืมเอาขาตั้งกล้องไปครับ ใช้โหลดกล้องแสงน้อย แสงไม่พออะ มือมานสั่นคับ หุหุ เลยวางกะถนนซะเลย จนตอนหลังคิดว่าภาพต่ำไปเลยหาขาตั้งใกล้ตัว เจอถังขยะเทศบาล อิอิ ใช้แทนได้แต่เหม็นนิดๆ 555+:D :D :D

18. ghost rider

56
    0
    0
    :D :D ท่าน อิท บอกไม่กลับละ จารอหาแฟนภูเก็ตได้ซักคนก่อนแล้วจาพากลับไป8ริ้วด้วยอะ ไม่ได้ไม่กลับ 555+(ล้อเล่นอะคับ) :D :D

19. sukie sukie

sukie sukie New Member Member

79
    0
    0
    sukie sukie

รอบหน้าจาพยายาม ชักชวน โบกไม้โบกมือ ขับรถตามประกบ เปิดไฟไล่ และยืนขว้าง ล้อเล่นจ้า รวมๆกันให้ได้เยอะกว่านี้คะ ตอนนี้ก็มีที่ผ่านกันไปผ่านกันมาเยอะแยะมากมาย แต่ยังไม่มีโอกาสได้คุยกันนะคะ ปล.บอย2หายตัวไป

20. B2

B2 Member Member

527
    1
    18
    สวยครับ แล้วคนไปไหนหมดล่ะครับ ไม่เห็นเอามาโชว์มั่งเลย :)

21. sukie sukie

79
    0
    0
    sukie sukie ง่วง ง่วง ง่วง

คนแอบอยู่ข้างรถคะ เขินเขินเขิน+ ล้อเล่นจ้า ถ้ามีมิตติ้งอีกค่อยเอามาโชว์ละกันนะคะ ให้รวมกันได้สักโหลก่อน ตอนนี้ 8 คันอยู่เองนะคะ

22. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28

ขอบคุณทุกท่านน่ะครับ ที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี ประทับใจมากครับ :D
    คุณ ทัชครับ แนะนำให้ผมสักคนจิ สาวๆภูเก็ตน่ารักทั้งนั้นเลย อิ อิ

23. pe_k

pe_k Member Member

392
    9
    18
    อยากกลับภูเก็ตละ ใครมีงานให้ทำบ้างอะ

24. IT

IT Active Member Member

462
    25
    28
    เพิ่มรูปครับ :D

25. Psycho_Zaa

Psycho_Zaa New Member Member

59
    0
    0
    เนียนมากเลย สงสัยได้ไปล่องใต้มั้งแหล่ะ อิอิ มีเพื่อน แว้วว

26. sukie sukie

79
    0
    0

พี่ทัชจังบอกว่าจาพาพี่ITไปเลี้ยงข้าวด้วยหงะ ถ้าไงพี่ก็ลองโทรนัดกันละกันนะ เดี๋ยวจาตามไปสมทบ

27. sukie sukie

79
    0
    0

เอาแนวไหนอะพี่ เดี๋ยวพี่ทัชจังกะบอย2 เค้าสัญญาว่าจาช่วยหาให้คะ นี้พูดจิงๆๆนะ มิได้ล้อกันเล่นๆ จาได้กลับมารวมกันอีกคันไงคะ พี่ที่ร้านเบาะเค้าก็ถามถึงพี่อยู่ด้วยนะคะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กรกฎาคม 2007
  28. MEEN PHUKET

MEEN PHUKET New Member Member

24
    0
    0
    เหอ เหอ เหอ สวยทุกรูปเลย คุณทัชครับ กำลังดำเนินการเรื่องสติกเกอร์คลับ อยู่ครับ เดี๋ยวดเสาร์หน้าจะเอาไปให้ชมตัวอย่าง

29. 3sgte

3sgte New Member Member

464
    26
    0
    มุมกล้องต่ำดีจังอิอิอ

30. 77STANDBY77

77STANDBY77 New Member Member

32
    0
    0
    อยากให้ชาวนนท์มารวมกันเยอะๆบ้างจังคับ ดูเขาแล้วเท่ห์ดี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้